News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ไม่เห็นภาพในทู้.....

Previous topic - Next topic

pall

บุคคลทั่วไปที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก  ไม่สามารถเห็นภาพประกอบในทู้ได้
สำหรับทู้เก่าๆอาจยังสามารถเห็นภาพประกอบได้..!!!...แต่ทู้ที่ตั้งใหม่จะไม่สามารถเห็นภาพประกอบอีกต่อไป

เหตุผลที่ไม่สามารถเห็นรูปภาพประกอบในทู้... ?

คำตอบเพราะเราปิดไม่ให้บุคคลทั่วไปสามารถโพสต์คำตอบ..และตั้งคำถามได้
จึงทำให้ระบบเปลี่ยนแปลงเกี่ยวข้องกับภาพประกอบที่ลงในทู้

pall

ใครที่อยากเห็นภาพที่ลงประกอบในทู้....ควรสมัครเป็นสมาชิก

ขอขอบคุณในความไม่สะดวกและขอบคุณในการเข้ามาอ่านPallswiss

ซกมก

สวัสดีค่ะ ป้าพอล เพิ่งมาเจอเวปป้าสองวันมานี้เอง ตืนหูตืนตาดีจังค่ะ ปกติชอบเล่นเกมกะรื้อคอมพ์ประกอบคอมพ์ประมาณว่าอยากเป็นช่างซ่อมคอมพ์มาก จะไม่ค่อยได้มุดเวบอื่นๆเท่าไร ส่วนใหญ่จะเป็นเวบเทคนิคซ่อมคอมพ์ จนมาหยุดเล่นเกมได้จะปีนึงแล้ว เพราะมีสมาชิกใหม่ น้องหมาน่ะค่ะ ก้อเลยมีเวลามุดดูเวบอื่นๆมาเจอเวบป้าเข้านี่ ถึงกับสะดุดเข้าโครมเบ้อเริ่ม นั่งอ่านตางี้โตเป็นไข่ห่านเลยค่ะ ต้องขอบคุณป้ามากนะคะ ที่ทําให้โลกคนไทยที่สวิสนี่ใกล้ชิดกันมากขึ้น อ่านแล้วอบอุ่นดีจัง ขอบคุณค่ะขอบคุณจริงๆ

tatum

สวัสดีครับ ป้าพอล...เป็นสมาชิกแล้ว..ไม่เห็นเลยครับ.