ไม่เห็นภาพในทู้......

Previous topic - Next topic

pall

บุคคลทั่วไปที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก  ไม่สามารถเห็นภาพประกอบในทู้ได้
สำหรับทู้เก่าๆอาจยังสามารถเห็นภาพประกอบได้..!!!...แต่ทู้ที่ตั้งใหม่จะไม่สามารถเห็นภาพประกอบอีกต่อไป

เหตุผลที่ไม่สามารถเห็นรูปภาพประกอบในทู้... ?

คำตอบเพราะเราปิดไม่ให้บุคคลทั่วไปสามารถโพสต์คำตอบ..และตั้งคำถามได้
จึงทำให้ระบบเปลี่ยนแปลงเกี่ยวข้องกับภาพประกอบที่ลงในทู้

pall

ใครที่อยากเห็นภาพที่ลงประกอบในทู้....ควรสมัครเป็นสมาชิก

ขอขอบคุณในความไม่สะดวกและขอบคุณในการเข้ามาอ่านPallswiss

กิ๊ป

สวัสดีค่ะป้าพอล

กลัวว่าจะไม่เห็นรูปในกระทู้ แต่ตอนนี้กิ๊บเป็นสมาชิกแล้วค่ะ ;D