สูตรทำอาหารไทย-ฝรั่ง อาหารว่าง สำหรับแม่บ้านไทยในสวิส

(1/1)

Nantaree:
สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ วันนี้ Nan ค้นเจอสูตรทำอาหารไทย-ฝรั่ง อาหารว่าง อาหารจีน ญี่ปุ่น
เยอะแยะมากมาย สำหรับแม่บ้านไทยในสวิส และคนที่กำลังจะไปเป็นแม่บ้านะคะ
ตอนนี้ที่บ้าน Nan ก็เน้นเรื่องสุขภาพ Nan แม่และพี่สาวทานขมิ้นทุกวันเลย สรรพคุณมากมายก่ายกอง ที่สำคัญช่วยดูดซับสารพิษและป้องกันมะเร็ง ต่อต้านแบคทีเรียในร่างกายด้วยค่ะ
ลองเข้าไปดูการทำอาหารและเรื่องสมุนไพรในเวปนี้ได้นะคะ
 www.horapa.com
Nan

Jungfrau:
เปิดเวบดูไม่ได้ค่ะมันเขียนว่า Error 403!ขอบคุณมากค่ะ

Nantaree:
อ้าวเหรอคะ  nan เห็นคนเข้ามาดูเยอะ นึกว่าใช้ได้ 

ไม่ทราบคอมของคุณมี pop ups blocked ไหมคะ ลอง unblocked ดูนะคะ

แล้ว nan จะไปทำอาหารได้ไงเนี่ย ;D

Fon2008:
ฝนเปิดได้นะคะเว็บที่คุณแนนให้มา โดยส่วนตัวก็จะมีเว็บประจำที่ชอบเข้าไปดูเหมือนกันค่ะ หลายๆท่านอาจจะเคยเข้าไป แต่หากท่านใดยังไม่เคยก็อาจจะเกิดไอเดียเวลาอยากทำอาหารใหม่ๆก็ได้นะคะ นี่เลยค่ะ www.kruaklaibaan.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ