ไม่เห็นภาพในทู้บางทู้.....

Previous topic - Next topic

pall

บุคคลทั่วไปที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก  ไม่สามาถเห็นภาพประกอบในทู้ได้
สำหรับทู้เก่าๆอาจยังสามารถเห็นภาพประกอบได้..!!!...แต่ทู้ที่ตั้งใหม่จะไม่สามารถเห็นภาพประกอบอีกต่อไป

เหตุผลที่ไม่สามารถเห็นรูปภาพประกอบในทู้...????

คำตอบเพราะเราปิดไม่ให้บุคคลทั่วไปสามารถโพสต์คำตอบ..และตั้งคำถามได้
จึงทำให้ระบบเปลี่ยนแปลงเกี่ยวข้องกับภาพประกอบที่ลงในทู้

pall

ใครที่อยากเห็นภาพที่ลงประกอบในทู้....ควรสมัครเป็นสมาชิก

ขอขอบคุณในความไม่สะดวกและขอบคุณในการเข้ามาอ่านPallswiss

su1ooo

กินง่าย อยู่ง่าย พอเพียง

*ธีระ(เดย์)*

ถิ่นประสูติพระเจ้าเสือ แข่งเรือยาวประเพณี พระเครื่องดีหลวงพ่อเงิน เพลิดเพลินบึงสีไฟ ศูนย์รวมใจหลวงพ่อเพชร รสเด็ดส้มท่าข่อย ข้าวเจ้าอร่อยลือเลื่อง ตำนานเมืองชาละวัน

Jing jai

Jing jai อ่าน web ป้า มาตั้งแต่ ปี 2008 แล้วค่ะ แต่ยังไม่ ได้เข้ามาเป็นสมาชิก เสียที่ วันนี้ ทนไม่ได้ค่ะ อยากคุยกับป้า Pall ฮิฮิ....หวังว่าคงไม่สายเกินไปนะค่ะ
Jing jai มีแฟนเป็นคนสวิสเหมือนกันค่ะ คบกันมา 2 ปีกว่า แล้วค่ะ แต่เขายังมาแต่งงานไม่ได้เพราะ เข้าเปลี่ยนงานใหม่ค่ะ เขาบอกว่าต้องไปอยู่โรงเรียนประจำ ของบริษัท ค่ะ 1 ปีแนะ
ต้องรอ อีก 1 ปี นะค่ะ

ถ้ามีอะไรแนะนำ ยินดี นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

pall

สวัสดีค่ะ คุณJing jai
ดีใจค่ะที่คุณได้สมัครเป็นสมาชิกหลังจากแอบอ่านมานาน :D แบบแอบเกาะจนรั้วเกือบพัง :D
หวังว่าในอนาคตเราจะได้แม่บ้านสวิสเพิ่มขึ้นอีกคนนะคะ
เอาใจช่วยค่ะ

Jing jai

Thank you ค่ะป้า Pall

วันไหนที่ได้ไปอยู่ เมืองสวิส จะขอไปพังรั๊ว เอ้ย !!! พูดผิดค่ะ :D จะไปเคาะประตู้บ้านป้า Pall
เลยค่ะ อยากไปเที่ยวจริงๆ...ตอนนี้ทำงาน อยู่ กรุงเทพค่ะ ย่านถนนมังกร ค่ะ

ถ้าป้า pall มาเที่ยวเมื่อไรยินดีต้อนรับนะค่ะ :)

รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ
... :-*

pall

สวัสดีค่ะ คุณJing jai
ขอบคุณมากค่ะที่จะไม่มาพังรั้ว :Dมิฉะนั้นคงจะต้องมีปัยหากับตำรวจแน่ๆ และขอบคุณอีกครั้งกับคำเชิญ
และสวิสก็รอคุณอยู่นะคะ

maya

สวัสดีค่ะป้าพอล
และขอบคุณสำหรับเว็ปนี้นะคะ ไม่ทราบว่าป้าพอลอยู่แถวไหนที่สวิสหรอค่ะ พอดีว่ากำลังจะไปอยู่ที่สวิสกับแฟนค่ะแต่ที่เจนีวา
ป้าพอล พอจะรู้จักใครที่เค้ารับสมัคงานบ้างมัยค่ะ แบบว่าเป็นร้านสปาก็ได้ค่ะ หรือว่าร้านอาหารไทยค่ะ

ขอบพระคุณมากนะคะ

ขอให้ป้าพอลมีสุขภาพแข็งแรงคะ