News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<<SWISS.....FONDUE.......>>>

Previous topic - Next topic

ส้ม

สวัสดีคะป้าพอล ส้มเป็นน้องใหม่ขอเข้ามาสมัครเป็นสมาชิกเว็บป้าด้วยคนนะคะ..เผอิญเข้าไปหาข้อมูลเรื่องวีซ่า แล้วก็เรื่องข้อมูลจดทะเบียนสมรสกับหนุ่มสวิส  เลยได้ลิ้งเว็บของป้ามา  ขอบคุณพระ ที่ทำให้หนูเจอเว็บนี้ มีข้อมูลมากมายให้คนที่ไม่เคยออกจากประเทศไทย แต่กำลังจะบินไปเจนีวา เตรียมตัวไว้ก่อน ไม่รู้ว่าจะเซ่อร์ซ่าขนาดไหน ตอนนี้กำลังรอลุ้นวีซ่าอยู่ว่าจะผ่านมั๊ย วันอังคารที่จะถึงคะ แฟนหนูบอกว่าถ้าผ่าน หนูก็แค่ถือพาสปอร์ตที่สถานทูตที่นี่ได้เลย...อย่างน้อยตอนนี้ส้มก็รู้สึกอุ่นใจขึ้นมากเลยที่มีคนไทยอยู่ที่โน่นนานแล้วให้ส้มติดต่อทางเน็ตก็ยังดี...นึกว่าจะหัวเดียวกะเทียมลีบซะแล้วเวลาจะบินไปอยู่ที่โน่น..รูป (วัดร่องขุน-เชียงราย ยังสร้างไม่เสร็จคะ)

หลงมาจากซูริค

สวัสดีค่ะทุกคน และท่านเจ้าบ้าน
 เข้ามาบอกว่า  เห็นรูปแล้ว อยากให้ถึึงหน้าหยนาวไวๆ จะได้จัดเลี้ยงเพื่อนๆด้วยอาหารดั่งรูปนี้ค่ะ เห็นแล้ว นน้ำลายไหล กลิ่นมันเย้ายวนจริงๆๆ

pall

สวัสดีค่ะคุณหลงมาจากซูริค
 ดีใจที่แวะเข้ามาทักทายกันและอย่าลืมแวะเข้ามาทักทายกันอีกนะคะ
 ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาดูแลเวบเลยค่ะเพราะยุ่งหัวฟูมาก
 ชอบมากค่ะฟองดูจะกินบ่อยแต่ไม่มากเพราะมีปัญหา
 กระเพาะไม่ยอมรับเนย