News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<< ภาพยนตร์เก่าของสวิส >>>

Previous topic - Next topic

หลงทาง

ได้ชมเหมือนกัน  วันดีคืนดีทาง SF1 จะนำมาฉายที  ดูแล้ว สนุกได้บรรยากาศเก่ามากๆเลยล่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณหลงทาง
 ดีใจค่ะที่แวะเข้ามาอ่านทู้เก่าเพราะส่วนมากคนไม่ค่อยเข้ามาอ่านเลย
 โดยส่วนตัวแล้วชอบอะไรที่เก่าๆและชอบมากหนังเก่าของสวิส
 บางครั้งดูแล้วอินมากค่ะ
 ขอบคุณอีกครั้งนะคะที่เข้ามาอ่านและให้ความคิดเห็นที่ทำให้คนเขียน
 ดีใจอย่างมากคิดว่าไม่มีคนอ่านหรือสนใจหนังเก่าแบบนี้
 มีมากค่ะหนังเก่าของสวิสที่อัดเป็นวีดีโอไว้แต่ตอนหลังต้องทิ้งหมด
 เพราะย้ายบ้านเล็กไม่มีที่เก็บน่าเสียดายมากเลย