News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<<L A S A G N E>>>

Previous topic - Next topic

ป้าพร Stockholm

แป๊บเดียวขายหมดไปครึ่งแล้วจ๊ะ

นี่นะ

ป้าพรจ๋า
 แวะมาให้ดูให้ชมเรื่อยๆนะคะ นี่นะจะตามติดทั้งสองห้องเลย เพราะดูป้าพรทำกับข้าวแล้วสนุกจัง

บัวดิน

ขอบคุณค่ะป้าพร ที่นำสูตรและวิธีทำมาแบ่งปัน จะลองทำเร็วๆนี้ค่ะ

black tea

สวัสดีค่ะป้าพร.......ชาดำหายไปหลายวัน เพราะพี่โมเดมเดี้ยงค่ะ
 มาบ้าง ไม่มาบ้างอย่าว่ากันนะคะ เพราะพี่ท่านเอาใจยากมาก
 กว่าจะต่อติด เล่นเอาหมดรมณ์ไปเลยค่ะ
 ขอบคุณป้านะคะ ที่มาสอนก่อคอนโด เดี๋ยวจะไปหัดทำค่ะ