News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<<..พาเที่ยว....Allalin.VS ..ตอน1.>>>

Previous topic - Next topic

ตุ้ม

สวัสดึค่ะคุณ Pall
 เดินสะพายเป้ตามหลังคุณ Pall ขึ้นเขาไปดัวย  ชอบมากๆค่ะไปไต่เขาที่นั่นตอนหน้าร้อนหลายครั้งแล้วค่ะ  ได้ไปฉลองวันชาติสวิสที่นั่นด้วย ดัวยความรักชาติสวิสอย่างสุดซึ้งได้ลากเอาเสื้อประจำชาติของสวิสมาใส่ไปฉลอง ปรากฎว่าทั้งเมืองมีกะเหรี่ยงกับคู่ขาเท่านั้นที่ใส่เสื้อประจำชาติสวิส  5555
 ขอ Aprikosen-Schnaps จิบหนึ่งนะคะ  แก้หนาวค่ะ  ลมเริ่มมาแรงอีกแล้ว  บรื๊อส์สสสส  

kitinanta99

เค้าทำมาหากินอะไรครับไม่เห็นต้นไม้ ต้นข้าวเลยครับ