News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

*****Grimentz....*****

Previous topic - Next topic

เทียนหอม

ขอบคุณค่ะ ป้าพอล เหมือนได้ตามไปเที่ยวด้วยเลย
 อ่านแล้วจินตนาการตาม อมยิ้มกับมุขตลกของป้าด้วย

ลุงนายแบบหล่อมากค่ะวันนี้
 ขำรูปที่ลุงถ่ายป้ามากๆ มองแทบไม่เห็นเยย อิๆ

นิด

อ่านไปก็ขำป้าไป ได้ไปเที่ยวอารมณ์ดีมุขกระจายตรึม สงสารแต่นายแบบจำเป็น นานๆอยากโชว์ขาอ่อน ดันมาโชว์ช่วงอากาศแบบนี้ ปรืออออ บ้านสวยมากเลยป้า น่าทึ่งความสามารถของคนสมัยก่อนนะป้า ขอบคุณค่ะที่มาแบ่งปันกันให้เป็นบุญตา

เกตุ

ลุงจ๊าบมากเลยค่ะป้า เหมือนเด็กแนวเลย

ตุ้ม

โห นาบแบบหล่อมาก  พวกนิตยสารคงจะตามมาขอไปลงหน้าปกเร็วๆนี้  ว่าแต่นางแบบทำไมถึงหลบไปถอนสายบัวหลังต้นไม้โผล่แต่หน้า  ขนาดใช้กล้องขยายมองตั้งหลายรอบแล้วยังไม่ค่อยจะเห็นนางงาม