News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

โรงเรียน

Previous topic - Next topic

คิม

ต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับ ตอนนี้ติดต่อโรงเรียนเรียบร้อยแล้วกำลังรอหนังสือตอบรับอยู่แล้วจะได้ทำการยื่นวีซ่าต่อไป เดี่ยวต้องไปลุ้นระทึกตอนรอผลวีซ่าอีกที  

ขอบคุณป้าพอล (ขออนุญาตเรียกคุณป้านะครับเพราะเห็นคนอื่นเรียกกัน) ที่เป็นเจ้าบ้านสร้างพื้นที่ไว้ให้เขียนให้อ่าน ทำให้ผมสามารถถามคำถามได้และได้คำตอบดีดี  

ขอบคุณคุณตุ้ม คุณแจง คุณส้มตำ และคุณทิรามิสุที่ให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ทำให้เข้าใจรายละเอียดต่างๆ ได้มากขึ้น

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0666 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะคิม
 เอาใจช่วยนะจ๊ะ...ขอให้เรื่องเรียบร้อยทุกอย่าง
 ถ้าเรื่องเรียบร้อยแล้ว
 เข้ามาคุยกันบ่อยๆหรือมาเล่าเรื่องเรียน
 หรือประสพการณ์ถ่ายทอดเล่าสู่กันฟังด้วยนะจ๊ะ

แจง

แฮ่ะๆ อันที่จริง แจงไม่ได้ช่วยอะไรมากเลย

แต่ก็อยากให้แวะเข้ามาพูดคุย กันเรื่อยๆนะคะ

ตุ้ม

ขอให้ทุกอย่างเรียบร้อยจะได้เดินทางทันหน้าร้อน  พร้อมที่เริ่มหาประสบการณ์และความรู้เพืออนาคตนะคะ

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

ขอให้ทุกอย่างราบรื่น แล้วมาส่งข่าวบอกกันอีกเรื่อยๆนะค่ะ เพื่อนๆในนี้จะได้รับรู้ประสบการณ์ใหม่ๆ

blacktea

คิดว่าไม่น่ามีปัญหาเรื่องวีซ่าค่ะ
 มาเมื่อไหร่ก็ส่งข่าวด้วยนะคะ

ทิรามิสุ

ขอให้วีซ่าผ่านนะคะ อย่าลืมแจ้งข่าวละ