ใครเคยมีประสบการณ์ ขึ้นศาล ที่นี่ ?? ช่วย เล่าให้ฟังด้วยค่ะ เพราะแจงต้องไปขึ้นศาลเร็วๆนี้

Previous topic - Next topic

นิด (แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะป้าจ๋า ป้าตุ้ม พี่มิโกะ ชาดำ เกตุ ต๋อยและต้นเรื่องน้องแจง สาวมั่น อิอิ  ลุยเลยน้องไม่ต้องกลัวนะ เราไม่ใช่คนทำผิด ผู้หญิงไทยเราเก่งอยู่แล้ว พี่นิดเชียรสุดใจเลยน้อง   บรรยากาศที่ศาลเหมือนที่ป้าพอลบอกเลยนะ พี่นิดไปวิ่งเล่นมาหลายที ไม่มีอะไรที่น่ากลัว ศาล คือที่ให้ความยุติธรรม นี่นะถ้าไม่โดนแม่ขัดใจ ได้เรียนเป็นทนายแย้ว ตอนนี้เลยเป็นแค่แม่ค้าขนมแทนงะ 5555555

แจง

เกตุ หล่อๆ น่ะ แถวซูริค ท่าจะเยอะว่า แถวนี้นะ แถวนี้อย่าเลย

วันๆ แจงเห็นแต่วัว กับ ม้า งุงิ

ขอบคุณพี่มิโก๊ะ มากจ๊ะ  แจงคิดว่าคงไม่เสียหายอะไร อ๊ะ ไปก็ไป

555 ป้าตุ้มจ๊ะ จะขึ้นชกเมื่อไหร่ อย่าลืมเรียกกองเชียร์แถวนี้นะจ๊ะ  

ขอบคุณพี่นิดมากๆ ค่ะ อยากจะรู้ ขั้นตอนการทำงาน หน้าตาของศาลที่นี่เหมือนกันจ๊ะ