News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ประทับใจงานอาหารไทยสถานทูตจัง

Previous topic - Next topic

แจง

แว้ก...นี่จ๊ะรูป หุหุ (สงสัยใหญ่ไป)

พี่วี

มีแค่นี้เหรอ ยายแจง งั้นพี่แปะต่อดีกั่ว

แจง

นิโคล่า กับ ไดอาน่า น่ารักมั่กๆจ๊ะ ลูกชาย ฉไวซท์ ด้วยล่ะ

แจง

แม่ค้าส้มตำ แท็กซี่มั่กๆ

แว้กกกกกกกกกก
 ธุ จ้า จ๊ะพี่วี...วันนี้แจงไปอีกง่ะ แต่ไม่เห็นพี่เลย..ไปอะป่าววันนี้พี่?

ย่อไปด้วยง่ะพี่..แต่ย่อโปรแกรม เพ้นท์แล้วมัน ไม่ชัดยังไง มะรู้..??
 พี่ใช้โปรแกรมไรจ้า..??

แจง

นิโคล่า น่ารักมั่กๆเลยง่ะ.....ดูจิ ใส่ถุงน่องแท๊กซี่มากกกกกกกกก  
 55555
 เดี๋ยวๆ จะเข้าใจผิด นิโคล่า คั๊บผม นะคั๊บ..

แจง

เจอริสา ด้วยจ้า..หนูโนอา กะลังหม่ำๆๆ นมด้วยล่ะ..

แจง

นิโคล่าหม่ำๆๆๆ

พี่วี..อยู่มั้ย??...ไปแล้วเหรอ??..
 ไม่อาว กัวผี ...........แว้กกกกกกกกกกกกกก

แจง

มีแฟชั่นผ้าไหม โชว์ด้วยนะจ๊ะ

พี่วี

อ้าว แจง ปายหนาย  อีกรูปที่เราชอบนะ

แจง

เดี๋ยวมาแปะต่อนะจ้า ขอไปอาบน้ำก่อนนนนนนนนน ดึกแล้ววววววว

พี่วี

เห็นรูป ยัยแจง มั้ยละ   ยืนยันได้ว่าขี้งก   คนเดียว 2 จานนะ

พี่วี

แปะรูปหญ่ายยยยยยยยยนะ เดียวเจ้าของเวปไล่เตะเอานะ ยัยแจง   เตือนแล้วเด้อ

แจง

บัวขาว กับ เพื่อนของฉไวซท์ คนเวียดนามใช่ป่าวนะจ๊ะ??
 มีตัวเล็ก น่ารักกันทั้งนั้นเลย
 พี่วี..รู้ใจไปหมดนะ..หุหุ....แว้กกกกกกกมะใช่ๆๆ
 นั่นจานของ ฉไวซท์อ่ะ หนูช่วยถือเท่านั้นเอง หุหุ

ส่วนรูปมะใหญ่หรอกพี่..40 พอดีเด๊ะเลย ง่ะ..มีน้อยกว่าด้วย