รบกวนถามเรื่องการขอต่ออายุวีซ่าที่Switzerland หน่อยครับ

Previous topic - Next topic

Akanist

คือผมขอวีซ่าไป 2 เดือน เดือนแรกที่ lausanne และเดือนที่  2 ไปที่ Geneva ตอนนี้ เดือนแรกได้แล้วแต่ของเดือนที่สอง วันนี้ไปเช็กแล้วยังไม่ได้ พอดีจะไปวันที่  26 สค นี้แล้ว ไม่รู้จะทันหรือเปล่าครับ เมื่อเช้าE mail ไปที่ที่จะไปแล้วครับ ก่อนหน้านี้เมลไปบอกแล้วเขาว่ากำลังทำให้ แต่สองสัปดาห์แล้วยังไม่ได้เลย  อยากขอคำแนะนำหน่อยครับว่าทำอย่างไรดี หรือว่าเราไปก่อน แล้วไปขอต่ออายุวีซ่าที่โน่นได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ