News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ซาลามีแนะนำตัว

Previous topic - Next topic

somtam

miko

สวัสดีค่ะป้า คุณ ชาลามี่ น้อง ชาดํา คุณ นี่นะ น้องแจง  คุณ ดึยย์ คุณ มาราตี และ น้องนิด คุณ ธีระเดย์ คุณ บัวขาว และ ทุกๆ คน โอย....แฟนคลับ ป้าเยอะมากๆๆ เดี่ยวนี้ นึกออกไม่หมด ยังไงก็สวัสดีทุกๆคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วยนะค่ะ  วันนี้มิโกะเลิกงานเร็วเลยถีบจักรยานเล่นถีบไปเรื่อยๆเห็นร้านขายเบืยร์แวะเข้าร้านขายเบืยร์ ดูไปเรื่อยๆ....มีวายขายด้วยแบบว่าสําหรวจตลาดว่า...มีวายจากโรงงานเราวางขายหรือเปล่า....ดูไปดูมาเห็นเบืยร์SINGHA ของไทยเราด้วยละมิโกะ ....ดีใจมาก รีบชื้อมาหกขวดๆละ สองฟรังช์กว่าๆ ตอนนี้ก็เลยดื่มเบืยร์ สบายอารมณ์ไป

มิโกะ

หวัดดีคุณ SOMtam  สบายดีอ๊ะป๊ะ วันนี้เย็นวันศุกร์ คิดว่าคุณคงมีฟามสุขนะค่ะ

blacktea

สวัสดีตอนเย็นๆ ค่ะ ดูบอลไม่มันส์เลยอ่ะ
 มาเม้าท์ก่อนเข้านอนดีกว่านะ

คุณส้มตำวันนี้มีการ์ตูนน่ารักมาเต้นให้ดูด้วย ชอบๆ  
 พี่มิโกะ ระวังเมาเด้อค่ะเด้อ

ซาลามี

คุณส้มตำนี่ท่าทาง ชอบสนุก  เข้าใจทำdeeจ๊ะ

ป้า Pall รุ้มั๊ย ซาลามี คลิกเข้ามาเป็นคนที่ 9590 แล้วนะ มีกริ๊งกร๊างส่งสัญญาณใช่ปะ ?
 อยากเป็นคนที หมื่น แต่ไม่ทราบจะทันไหม เพราะจะไปฮอ สิ้นเดือนนี้จ้ะ ไม่แน่อาจหิ้วโน๊ตบุ๊คไปจิ้มด้วย ก็เข้าท่าดี หากสัมภาระ ไม่มากมาย ยังไม่ได้จัดเป๋าน่ะja

Salami

แวะมาโดะเดะ อีกแระ  

ขอบคุณป้า Pall ที่กรุณาลบกระทุ้นั้นให้ค่ะ  

tausend Dank  

tschüss