News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

*** ตามหาเจ้าทุย***

Previous topic - Next topic

black tea

เย อีกรอบ เราออนไลน์พร้อมกัน  
 นึกว่ารบกับเจ้าลูกหมูทั้งสาม เลยไม่มีเวลาเข้ามา
 ชาดำก็ไม่มีมุขเท่าไหร่ แต่จะพยายามหาอะไรมาเล่าสู่กันฟัง
 เพื่อเวปจะได้ไม่เหงา ชาดำชอบที่นี่ ก็อยากจะอยู่ที่นี่แหละ
 ไม่หายไปไหนหรอก อาจจะมีบ้างที่บางครั้งเงียบไป
 อย่าตกใจเจ้าค่ะ  ยังไงก็จะฝากตัวฝากใจไว้ที่นี่แหละ

black tea

ชาดำจะไปสวิสต้นเดือนหน้าค่ะ หวังว่าคงได้เจอแม่ลูกหมู
 ตัวเป็นๆ ซักที

black tea

อยากได้อะไรบอกมาได้เลยค่ะ  ยินดีรับใช้เจ้าค่ะ

นิด

อ้าวที่รัก คิดจะฝากแต่ตัวกับใจ แล้วเอาหัวไปไว้ที่ไหน อะแน่ แอบเป็นกระสือยายสาย ไม่ยอมนะ ต้องฝากหมดทุกส่วนจิ

black tea

บางทีหัวอาจจะหายไปพร้อมกับตัว แต่ใจก็อยู่ค้า

นิด

ขอบคุณหลายๆ เอามิตรภาพตัวเป็นๆเห็นกันชัดๆมาฝากก็แล้วกัน ยินดีตอนรับ ดีใจมากนะค่ะ ที่จะได้เจอกัน แม่หมูต้องไปอัพเดทลดหุ่นสะแล้ว ไม่งั้นมีหวังยืนข้างๆตัวเองไม่ได้แน่ จะกลายเป็น 10แน่ๆเลย  เอารอยยิ้ม และการเดินทางโยปลอยภัยมาฝากก้แล้วกันนะค่ะ

นิด

มาวันที่เท่าไหร บอกได้ไหมเอย บ้านแม่ลูกหมู อยู่*งสนามบินแค่ 1สถานีรถไฟ ปั่นจักรยานไปรับได้เลย

black tea

งั้นแม่ลูกหมูก็อยู่แถวบางเขนซิ่จ๊ะ  
 ตอนนี้ยังไม่กำหนดวันแน่นอนค่ะ
 เพราะชาดำทำ เอ๊กซ (เรย์) กับหมอไว้
 รอคุณกับหมอก่อนว่าจะไปสวิสก่อน
 แล้วค่อนกลับมาให้หมอลงมีดได้เปล่า

ไม่ต้องตกใจไม่ได้เป็นไรมากค่ะ
 แค่เดินไม่ค่อยได้เท่านั้นเอง อิอิ

black tea

พิมพ์ผิดๆ ถูกๆ โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน

นิด

อะเจี๊ยก ตัวเอง เป็นอะไรมากหรือป่าว ไปเต้นตะริคติ๊ดชึ้ง อีกท่าไหน ถึงเดินไม่ได้ค่ะ

black tea

ก็เรียกว่ายังเลี้ยงได้ค่ะ เพราะยังปกติอยู่
 โดนไซด์เอฟเฟ็คมาค่ะ เพราะไปยกของหนัก
 ขาหนักมานานเกือบ 12 ปีแล้ว ใส่เหล็กไว้
 ทีนี้มันเบื่อที่โดนขังไว้ในขาเรา
 สงสัยอยากเป็นอิสระ เลยเล่นงานเราซะ
 เดินแทบไม่ได้ (แต่ก็ได้ค่ะ) แต่ปวดน่าดูเลยแหละ
 หมอแนะนำให้ผ่าออกซะ รอผลเอกซ์อยู่จ๊ะ

black tea

ชาดำเขียน ...ขาหนัก....จ๊าก นั่นน่ะต้องนางงามช้างแล้ว
 ขาหักค่ะ ขาหัก

นิด

555555555555 ดีใจที่ออนไลพร้อมกันเลยไงน้องเอย เขียนผิดเขียนถูก ใหญ่แล้ว เอาเหล็กออกก็ดีนะ เพราะอยู่นานมันไม่สร้างสรรค์ให้กระดูกเราดีเลย แถม เล่นสกี สเก๊ตไม่ได้ ประมาณเล่นอะไรโลดโผนมาก ไม่ได้เลย

black tea

สงสัยจะใช่ค่ะ ออนไลน์พร้อมกันพิมพ์ผิดซ๊า

ไม่กล้าทำอะไรผาดโผนหรอกค่ะ เพราะกลัวหักอีกรอบ

อย่าว่าแต่ให้ขับรถเองเลย นั่งข้างคนขับยังหัวหด

ยิ่งกับคุณผู้ชาย บางเวลาที่ท่านซ่าส์ เหยียบ 230 ยังเคย อุอุ

นิด

อย่างไงดูแลสุขภาพมากๆนะค่ะ จะมาแล้ว เมลมาบอกแม่ลูกหมูสามตัวด้วย เดี๋ยวขอตัวก่อน ตอนนี้มีปัญหากับคอมค่ะ มีคนพยายามเข้าพาสวอสอีเมลของแม่ลูกหมู เดี๋ยวต้องไปดักตีกะบาลก่อนว่าใครบังอาจมาแหย่ จมูกหมู  ดีใจมากเลยที่ได้คุยออนไลพร้อมกันนะค่ะ