News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

** GLASHUETTE**

Previous topic - Next topic

black tea

ชุดนี้เรียบ แต่เก๋ค่ะ

black tea

มายา...............

black tea

เอ๊ะ หรือจะสีครามแบบนี้

black tea

โนเบล....เขาใช้ในงาน โนเบลเฟส รึเปล่านา

black tea

....................เลือกทัศนากันเองค่ะ.........

black tea

โอ๊ะ โอ....เห็นแล้วทรมานใจเจง เจง อยากได้ แงๆ

black tea

เอื้อเฟื้อภาพ โดย.........Kosta Boda of Sweden

black tea

ลืมรายนามผู้เอื้อเฟื้อภาพอีกรายคือ.....Orrefors of Sweden

black tea

ราคาน่าสนมากค่ะ 1750 $ สำหรับชามใบนี้
 เป็นผลงานของ Orrefors ค่ะ

black tea

พอบอกราคา รูปไม่ขึ้นเลยนิ

black tea

ขวดพริกไทย........โอ๊ะ ไม่ใช่ค่ะ.....ขวดเกลือ....75 $ เท่าน้านนน

black tea

ขวดโคโลญน์.....495 $

black tea

...........435 $ สำหรับม้าตัวนี้

black tea

ช้างตัวนี้ สงสัยเหมือนกันว่า เป็นช้างไทยหรือเปล่า
 ............395 $

หุหุ  เห็นราคาแล้ว สงสัยต้องขายทุ่งกุลามาซื้อหรือเปล่าเนี่ย

black tea

สามชิ้นนี้ของข้าเจ้าเองค้า.........Hallon สวยมากค่ะ เวลาจุดไฟแล้วจะส่องประกายโดยรอบ  
 เจ้าสองตัว Snowball ก็สวย แต่จะเรียบไปหน่อย