เหล่าพลพรรคทั้งหลาย เชิญเข้ามารายงานตัวค่ะ

Previous topic - Next topic

black tea

สวัสดีค่ะป้า  คุณนิดด้วยค่ะ....วันนี้รู้สึกตัวเองดาวน์มากๆ เลยค่ะ  
 แต่ก็ยังคิดถึงทุกคนนะคะ  ก็จะเข้ามาอยู่อย่างงี้แหละค่ะ
 งานก็ยังทำค้างไว้อีก  ตอนแรกกะจะทำให้เสร็จก่อนคริสมาสต์
 ตัวเองจะได้ตะแรดแต๊ดแต๋ไปไหนๆ ได้สะดวกสบายใจ
 แต่ยอมรับว่าดาวน์มากๆ เลย คงต้องพักงานไว้ก่อน เอาไว้มีลูกฮึดอาจจะเสร็จทันเวลา
 คิดถึงสวิสจังเลยค่ะ.....คุณนิดมีโสนว์เล่นแล้วเหรอคะ  นี่คงคึกคักเตรียมตัวขึ้นเขาเล่นสกี
 ชาดำเคยหัดสกีนะคะ แต่ไม่ได้เรื่อง  คงไม่ได้ดีทางสกีแน่ๆ เลยปล่อยโอกาสให้คนอื่นเกิด อิอิ

นิด

สวัสดีค่ะ ป้าจ๋า คุณชาดำ ช่วงนี้ ข้าเจ้า ก้รู้สึกแซด เหมือนกัน เพราะเหนื่อยหรือ เพราะอากาศหนาวไม่รู้ เลยไม่ค่อนระริก ระรี้เลยค่ะ

black tea

สวัสดีตอนดึกค่ะ  โด๊ปพาราเข้าไป เพราะปวดหมองมาก เลยหลับสบาย
 ตื่นมากลางดึก เกิดอาการเปรี้ยวปาก อยากกินอะไรแซ่บๆ แล้วจะไปหาแซ่บจากไหนล่ะค่ะป่านนี้แล้ว
 ว่าแล้วก็อย่ากระนั้นเลย  จัดการยำแอปเปิ้ลซ้า หย่อยมากเลยค่ะ เผ็ดสะใจเจง เจง (นี่ขนาดดาวน์นะคะเนี่ย)
 คุณนิด น่ะแซดเพราะเหนื่อย ชาดำแซดเพราะเซ็ง หุหุ

แจง

หวัดดีค่ะ ทุกคน หวัดดีค่ะป้า คุณชาดำ คุณนิด ป้าพร คุณมินตรา...

ว่าจะเข้ามาคุยด้วยทีไรมาไม่เจอกันซักทีง่ะ...หะหะ..

น้อยใจวาสนาตัวเอง..หะหะ

black tea

หวัดดีค่ะคุณแจง  นี่นะ....เอ นึกว่าหายไปไหนผลุบๆ โผล่ๆ ที่แท้นี่นะก็ไปเล่นแมททริคกับพี่คีนูนี่เอง
 พวกเราเข้ามาไม่เคยตรงเวลากันจริงแหละ  ไม่งั้นห้องนี้ระเบิดแน่ๆ หะหะ

u-ne

ดีค่ะ มาช้าตามเคย งุงิ แถมรูปด้วยหน้าบวมๆค้า  

อีกหน่อยคงได้เป็นแม่บ้านเยอรมัน ฝากตัวไว้ตรงนี้นะค๊า ^0^  

(แต่ว่า ......................  

ไม่รู้เมื่อไหร่ได้แต่งเนี่ยซิ ฮือๆๆๆ)

u-ne

อ่าว รูปไม่ขึ้น ไมล่ะเนี่ย  

ลองอีกทีนะค๊า

u-ne

หมดความพยายาม สองรอบรูปไม่ขึ้น ฮือๆๆๆ

มินตรา มารศรี

ไม่ได้หาย ไปไหนจ้าาาาา
 ก็ ป้าเล่นปิดประตูบ้านเข้ามาไม่ได้อะเมื่อวานอะคะ
 หวัดดีทุกๆ คนเจ้าคะ สบายกันดีหรือเปล่าพลพรรค  
 หิมะตกแล้วเกลียดไปทำงานที่สุด ง่ะ
 รูปนี้ถ่ายตอนเช้าระหว่างทางไปทำงาน ขับรถไปถ่ายไป
 เหลือบมองดูกระจกหลังอ้าว รถมันมาจากไหน อิอิอิ มาตามติดก้นเรา

มินตรา มารศรี

black tea

หวัดดีค่ะคุณ u-ne ยินดีต้อนรับค่ะ แต่มีข้อแม้ว่าต้องเข้ามาบ่อยๆ จะดีต้องทุกวันนะคะ
 คุณมินตราเจ้าขา....ขับรถขับรา( สวิสมีราหรือเปล่าล่ะเนี่ย) ระวังหน่อยนะคะ ถนนท่าจะลื่น เป็นห่วง กัวบ่อเป็นตัวเป็นๆ ค้า (ปล.ตะเองเก่งจังขับรถที่สวิส เพราะแต่ละท่านซ่าๆ ญาติกับคนไทยในบางกอกเลย อิอิ)
 คุณนิดเจ้าขา...เหนื่อยเพราะชิมขนมตัวเองมากไปล่ะเปล่าตะเอง

นิด

#### Morning Kiss #### สาวๆทั้งหลาย จ๊วบๆ  
 ** ป้าจ๋า ขยันหาเรื่องดีๆมาให้พวกเราเสมอ อย่างไง ดูแลสุขภาพด้วย
 ** คุณมินตราค่ะ หายไปหลายวัน พอโผล่มา เอาทีเด็ดมาให้ดูเลยนะค่ะ อยากหายไปบ่อยๆนะค่ะ มีคนเค้าคิดถึ้ง คิดถึง
 ** คุณชาดำ เสียดายจัง เวลาเราไม่เคยตรงกันเลย นิดมานั่งเกาะคอม รอ คนหลับไปหลายรอบ
 ** ดีใจกับคุณ u-ne ด้วยนะค่ะ เข้ามาบ่อยๆนะค่ะ
 ** ป้าพรค่ะ หายไปเป็นคุณแม่คนดี ให้ลกสาวคนสวย ไม่เข้ามารายงานตัวเลย
 @ แม้เวลาไม่ตรงกัน ไม่เอื้ออำนวย ให้ได้เข้ามาเฮฮากันมาก ก็ขอให้ทุกคนแวะเวียนมาเยี่ยมเยียนเวปนี้ด้วยนะค่ะ คิดถึงทุกคนค่ะ @  
 http://www.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=422