เหล่าพลพรรคทั้งหลาย เชิญเข้ามารายงานตัวค่ะ

Previous topic - Next topic

black tea

หลังจากไปทำสวยมา  ก็ทำให้สดชื่นขึ้น มีแรงมานั่งเม้าท์ต่อค่ะ
 ถ้าใครไม่มาเม้าท์เราจะหนีไปเอนตัวแล้วนะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0089 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

black tea

รอคนอื่นๆ จนเพลิน  เลยหยิบเอางานขึ้นมาทำฆ่าเวลา  
 เผลอแป๊บเดียว คุณนิดหายไปไหนคะ
 คุณมินตราด้วย ไหนบอกว่าวันนี้เจ้านายไม่ให้ไปทำงานไง
 ไปแอบสวยที่ไหน พาลูกสาวมาสวัสดีๆ ป้าๆ น้าๆ แถวนี้โดยด่วนเลยค่ะ

นิด

คุณหนีไปทำสวย นิดเลยหนีไปทำตัวพองค่ะ แฮะๆๆๆไปนั่งฟาดเค้กเนยมาค่ะ ไปสอนเพื่อนบ้านเค้าทำเลยได้ส่วนแบ่งมาสามชิ้น อืดเลยค่ะนี่

ป้าพร Stockholm

ป้าพร  วิ่งมารายงานตัวแล้วจ๊ะ   หลังจากที่ไปทำฟันมา และหลังจากนั้น ก็ต่อไปในเมือง เดินซื้อกับ ข้าว กับลูกสาวกันอีก  เลยมารายงานตัวช้าไปหน่อย  อิ อิ

นิด

ก็ย้ายวิก มาตอบคุณชาดำจากทู้นู้นนะค่ะ เรื่องเลี้ยงน้องแฝด ก็พอสมควรหล่ะค่ะ เพราะเลี้ยงเองคนเดียวหมดทั้งสามคน เป็นแม่บ้านหน้ามัน หัวยุ่งทั้งวัน ตอนนี้ก็สบายหน่อย เค้าโตแล้ว รู้จักช่วยเหลือบ้าง ทำอะไรเองได้บาง

นิด

สวัสดีค่ะป้าพร ที่หายไปนึกว่า มัวแต่ไปขัดบ้านขัดช่อง ต้อนรับลูกสาวให้เห็นความขยั้นขยันของคุณแม่  ที่แท้ ไปทำฟัน ก้อย่าทำฟันกระทบกันปล่อยๆสิค่ะ เวลาลุงเดียร์ทำอะไรไม่ถูกใจงะ อิอิอิ

มินตรา มารศรี

มารายงานตัวเจ้าคะ  
 โอ้ย คิดถึงทุกๆคน นะเจ้าคะ ลูกชายน่ากัด ลูกใครไม่รู้อิอิอิ

มินตรา มารศรี

เดี๋ยวอาบน้ำแต่งตัวทำสวยไปเที่ยวมั่งดีกว่าเรา  
 ใครจะไปมั่ง?? หุหุหุ

นิด

กรี๊ดดดดดดดดดดด อย่ามากัดนะลูกชายสุดที่ร๊ากกกก ของเค้านะ คุณมินตรา มาถึงก็จะหนีทำสวยไปเที่ยวอีกแล้ว เค้าไปด้วย \o/  ยกสองมือชูสองแขน ยู้ฮู  ยูฮู @ *_ *@

black tea

เพิ่งงัวเงียกลับเข้ามา  ก็เจอป้าพรไปทำฟันมา  หรือว่าเป็นอย่างที่คุณนิดว่าคะป้า  ทำฟันกระทบกันใส่ลุงเดียร์ เหอ เหอ เห็นไหมหาเรื่องเสียตังค์จนได้จิ
 คุณนิด ลูกชายคนนี้ทำไมหล่อจังเลย กี่ขวบแล้วคะ น่าหม่ำมากเลย จ๊ากกกกกกกกกกก  หลบก่อนล่ะค่ะ
 คุณมินตราขา....ทำสวยไปเที่ยวไหนเหรอคะ....เอาลูกสาวคนสวยมาอัพหน่อยซิ่คะ  เอ....ท่าจะอิจฉาลูกสวยก่าหรือเปล่า อิอิ

นิด

มาเห็นลูกเค้าเป็นซาลาเปา น่าหม่ำไปสะแล้ว. นั้นสิ คุณมินตรา เจ้าขา หายไปแต่งตัวทำสวยคนเดียว ไม่มาส่งเสียเลยนะ หมูไม่ยอม หมูไม่ยอม อู๊ดๆๆๆ

นิด

หนีไปนอนกันหมดแล้ว ปล่อยให้เราเป็นแม่สายบัวรอเก้อ....นานๆจะนั่งยาวหน้าคอมสักที หายไปไหนกันหมดดดดดดดจ๊ะ

นิด

อรุณสวัสดิ์เช้าวันเสาร์...
 กระดื๊บๆๆๆคืบคลานมาจากที่นอน ก็มาเสนอหน้าก่อนใคร แต่ต้องใจแป้ว เพราะไม่เห็นใครมาเลย  อีฉันก้เลยต้องเป็น ยามเฝ้าเวปบร์อดไปโดยปริยาย

ป้าพร Stockholm

หวัดดี เวลา 11 โมงของเช้าวันเสาร์ ที่ 13 อิ อิ

หมู่นี้ป้าพรไม่ค่อยได้เปิดบ้านเท่าไหร่   งานครัวรออยู่เพียบ ดิ  ลูกตื่นนอนมา อาหารต้องเสร็จ ไม่งั้นเดี๊ยว ลูกไม่รัก อิ อิ  แต่แอบมาคุยกับทุกคน  ตอนรอหม้อแกง น้ำเดือด อิ อิ

ป้าพรปีนี้ จะได้ของขวัญ คริสมาส และ ปีใหม่จากหมอฟัน เป็น ใบกระดาษ สีขาว ยาวๆ  พร้อมตัวเลข ห้าหลัก จ๊ะ  อิ อิ  ฮือ ฮือ ฮือ

นิด

สวัสดีค่ะป้าพร ก่อนอื่นต้อง ขอบพระคุณป้าพรมากๆ สำหรับ CD ของพี่โต้ง 1500 ไมล์ , APEC 2003 และ การ์ด อวยพรปีใหม่ .ขอบคุณสำหรับน้ำใจไมตรีจิต ของเพื่อนมิตรในโลกแห่งอินเตอร์เนตค่ะ  
 ป้าพรก็อย่าหายไปอีกคนนะค่ะ อย่างไงก็ แวะๆ แย๊บๆ มาเมาท์กันบ้าง ป้าจ๋าสุขภาพไม่ค่อยดี เลยยกเวปบอร์ดนี้ให้พวกเราช่วยสร้างสีสรรไปก่อนชั่วคราว