News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

santa in bangkok

Previous topic - Next topic

black tea

หลังจากอำลาสวิส ชาดำก็เหินฟ้า ฝ่าทะเลเมฆ สู่บางกอก เมืองฟ้าอมร

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0084 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

black tea

ทำไมรูปไม่ขึ้น เอาใหม่ค่ะ

black tea

ลองอีกที

black tea

เจอลุงซานต้าใจดีที่บางกอก

black tea

black tea

นับถอยหลังที่บางกอก

black tea

black tea

ลองอีกรอบ........

black tea

หน้าเวิล์ดเทรดค่ะ

ป้าพร Stockholm

หวัดดี น้องชาดำ   โฮ้ เมืองบางกอก  ดินแดนเมืองสวรรค์ ของหลายคน    แค่ได้ดูรูปที่น้องชาดำส่งมาให้ดู   ก็สวรรค์เล็กๆ แล้วหละจ๊ะ
 ขอบคุณ น้องชาดำจีะ     ป้าพรจะมานั่งคอยดู รูปอีกนะจ๊ะ

black tea

ป้าพรคะ........รูปมีเยอะค่ะ แต่ชาดำถ่ายไม่ได้เรื่องเลยเก็บไว้ดูคนเดียวดีกว่า  
 ขอบอกว่าบางกอกสุดอลังการ งานสร้างจริงๆ ค่ะ
 ชาดำนัดเพื่อนที่เวิด์ลเทรด  สั่งดื่มกินนิดหน่อยตรงลานเบียร์ คนเยอะมากค่ะ
 เขามีไฟประดับตามถนนตั้งแต่แยกราชประสงค์ไปจนถึงสนามกีฬาแห่งชาติว่างั้น
 แต่ชาดำไม่ได้เดินไปดูไฟค่ะ  แค่เวิด์ลเทรดนี่ก็อลังการพอสำหรับชาดำแล้วค่ะ

Miko

Swassdee  ja  black  tea  and  pa' Stockholm,..When  black  tea.. come  back  swiss  ja..

black tea

สวัสดีค่ะคุณ Miko ตอนนี้กลับมาเยี่ยมบ้านค่ะ  ปล่อยให้คุณผู้ชายฉลองคริสมาสต์คนเดียวไปก่อน
 ไม่ชอบอากาศหนาวด้วยค่ะ  สุขภาพไม่ค่อยดีถ้าอยู่อากาศหนาวเย็น  
 อาจจะกลับไปสวิสหลังปีใหม่  หรืออาจจะรอคุณผู้ชายมาเมืองไทย แล้วกลับพร้อมกันค่ะ

แม่น้องติ๊ดตี่

อ้าว.........ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กลับไปถึงเมืองไทยแล้วเหรอคะคุณชาดำ อากาศหนาวใหม่ ๆ ก็คงไม่ค่อยชอบ แต่อยู่นาน ๆ ไป ก็คงจะชินไปเองละค๊า รีบกลับมาช่วยคุณผู้ชายกวาดหิมะซะดี ๆ แปะรูปลูกชาย เมื่อวันซันตาครอส ที่เพลกรุ๊ป

black tea

แม่น้องติ๊ดตี่ขา.....กำลังจะลงประกาศตามหาตัวอยู่พอดี  นี่กะตั้งเงินรางวัลนำจับด้วยนะคะเนี่ย
 เอารูปน้องติ๊ดตี่มาลงให้ด้วย  ไม่งั้นไม่ยอมค่ะ