News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<< Zibelemaerit >>>

Previous topic - Next topic

แจง

งงมากอ่ะป้า..........รูปที่แจงส่งไม่ได้ ที้งหมดเป็นรูปถ่ายแนวตั้ง?...........เข้ามาได้ได้เลย ทั้งที่ย่อขนาดเหมือนๆกันแล้วนะจ๊ะ

ตอนกลับบ้านก็หวีซะ................

jang

ขออภัยหลายๆค่ะ.............ผิดพลาดๆ..........นี่ได้แล้ว..........ย้าวๆ

แจง

อันนี้ที่ซื้อให้แม่ซะมีค่ะ

pall

สงสัยรูปใหญ่เกินไปจ๊ะแจงเลยเข้าไม่ได้

black tea

ได้เห็นแต่ในทีวีค่ะ.................ท่าทางจะสนุกมากนะคะ
 ชอบรูปที่ 20 ของคุณแจงจางเลยค่ะ หุหุ

นี่นะ

อยากไปเล่นด้วยบ้างจัง น่าจะสนุกเนอะ ที่เมกา ไม่เห็นมีอะไรอย่างนี้ให้เล่นเลย

ป้าพร Stockholm

ป้าจ๋า น้องพร เพิ่งเคยเห็น เทศกาลนี้ เป็นครั้งแรก  เนียหละจ๊ะ  น่าสนุก หน้อ   ดูแล้วอยากกิน น้ำพริกเผา   หอมกระเทียม เยอะดี  หนะ  

นั่นดิ น้องกิมมี่  ที่สวีเดนก็เหมือนกัน  ใครอยู่ เมือง ชีส ฮอลแลนด์ ถ้ามีภาพ เทศกาล  ชิส    เอามาแบ่งปันกันดูบ้างหนะจ๊ะ

jang

แจงลดขนาดแล้วนะคะป้า แต่คิดว่าคงใหญ่ไปนิดหน่อย จะพยามใหม่ค่ะ...........เอารูปมาฝากอีก งานเดียวกันจ๊ะ

แจง

มีรูปหัวใจด้วย...............ไปแต่ตีห้าครึ่งแหน่ะ ยังมืดอยู่เลยค่ะ

วนาลี

วนาอยู่ซังค์กาแลนด์ค่ะ  นั่งรถตั้ง 3 ชม แนะ เลยไม่ได้ไปดูเทศกาลหัวหอมหัวกระเทียม ที่เบิร์น บอกสามีว่ามีงานนี้ แกยังหัวเราะเลยค่ะ สงสัยงานนี้ แดรกคูร่าไม่กล้ามาเลย ......  
 เอารูปล่องเรือทีลูเซินท์มาฝากค่ะ

น้องใหม่

ขอโทษนะค่ะใครมีข้อมูลที่เป็นภาษาอังกฤษของประเพณีนี้บ้างค่ะ  
 คือต้องเอาไปทำงานค่ะ
 ใครมีช่วยส่งให้หน่อยนะค่ะ