News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

swatdee kha

Previous topic - Next topic

แม่น้องติ๊ดตี่

ไม่เหงาหรอกคะเจ เพราะน้องติ๊ดตี่ยังอยู่ คนที่เหงาอ่ะคือน้องติ๊ดตี่ เพราะไม่มีพี่ชายอยู่ให้เค้ารังแก เหอ..เหอ...แต่ลูกชายดีใจ เพราะปู่ย่าเอาใจ สองวันไปเป็นพระราชาบ้านคุณย่า และวันเสาร์วันเกิดคุณย่า มีปาร์ตี้ที่บ้าน แต่ว่าแม่น้องติ๊ดตี่ต้องไปสอบ

nut

สวัสดีค่ะkhunแม่น้องติ้ดตี่นุชรุ้จักkhun จาก websiteคุ่สร้างคุ่สม ห้องคนไทยในต่างแดน ลุก khunน่ารักมากอยากมีมั่งค่ะ

black tea

หวัดดีค่ะคุณนุช....ชาดำอยู่ซูริคค่ะ  แต่ไม่ได้อยู่ในซิตี้นะคะ นอกออกมาหน่อยค่ะ  

หวัดดีทุกคนด้วยค่ะ.....วันนี้ตื่นมาก็มานั่งหน้าคอมพ์เลย  เข้าเวปป้าไม่ได้อีกตามเคย........สงสัยว่าป้าคงแปะยัณต์  หรือไม่ก็เพราะเราเอารูปมาลง.....เลยเจอดีเข้า.....เพราะหลังจากไปจิบกาแฟแป๊บนึง.......กลับเข้ามาอีกที ด้วยความหวังอันเต็มเปี่ยมว่าจะเข้าเวปป้าได้แน่คราวนี้........แป๊กค่ะ.....เวปอื่นๆ เลยพลอยเข้าไม่ได้ด้วย........ลองแล้วลองอีกก็ไม่ได้ เลยตัดใจค่ะ.......ไปเดินร้านไทยมา.....ได้ปูม้ามาหนึ่งกล่องใหญ่.....แต่ยังนึกไม่ออกว่าจะทำอะไรทานดี......รบกวนแม่ครัวทุกท่านเสนอไอเดียด้วยค่ะ.......