News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

แวะเอารูปมาให้ดูกันคะ

Previous topic - Next topic

แม่น้องติ๊ดตี่

แวะเอารูปมาให้ดูกัน ดูแล้วก็ตลกดีคะ ทุก ๆ คนเหมือนกัน

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0039 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

หน้าตาเหมือนกันจริงๆด้วย

black tea

แม่น้องติ๊ดตี่คะ....ไม่ได้แต่งภาพใช่ไหมคะนั่นน่ะ.....
 ถ้าเป็นเพื่อนบ้านเรา   สงสัยมีเรื่องฮาทุกวันแน่ๆ

คุณชาดำคะ คิดว่าเค้าใช้โปรแกรมโฟโต้ช็อปนะคะ พอดีไปท่องเวปมา เห็นตลกดีก็เลยเอามาแปะให้ดูคะ ถ้ามีจริงก็คงเป็นเรื่องแปลกมาก ๆ เลยนะคะ

แม่ลูกสอง..........

แม่ลูกสองมีภาพน่ารักมาร่วมด้วยจ้า................

ไปท่องแว๊บมาเหมือนกันเห้นน่ารักดีจ้า...............

black tea

*หนู ตื่นๆๆ....เล่นจูบจนหมดแรง เดี๋ยวสาวๆ แถวนี้มาเห็นเข้า อายเค้านา

เอ้าหนูยังไม่ตื่นเหรอ.................น้องซองดรามาแอบดูนะจ๊ะ...........

หวัดดีคุณชาดำด้วยจ้า................

เอ้าหนูซองดราไม่ยอมมาดูสิเค้าอายน่ะจ้า...........ต้องกลับไปเรียกมาใหม่นะเนี่ย................

เอ้า...................ไปตามสองรอบแล้วหนูซองดราไม่ยอมมาสงสัยต้องเอาขนมไปล่อหลอกมาซะแล้ว...............ชะแว๊บ..................ไปมาได้แล้วนี่ไง

ขอโทษนะจ๊ะ ไม่รู้เหมือนกันว่าเกิดอะไรขึ้นจ้า.............งั้นไปก่อนละนะ............ไว้มาแก้ตัวใหม่จ้า..................