ข่าวดีจากคุณนกและคุณดอน

Previous topic - Next topic

ตุ้ม

คุณนกและคุณดอนได้มีสมาชิกใหม่ในครอบครัวเพิ่มขึ้นเมื่อวันที่ 1 นี้ค่ะ  เป็นเด็กชาย  ไว้รอให้คุณดอนมาให้รายละเอียดเองนะคะ  อยากทราบรายละเอียดเช่นกันค่ะ  

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0591 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับข่าวดีของคุณดอนและภรรยา
 ที่มีสมาชิกใหม่ในครอบครัว ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทั้งผู้เป็นแม่
 และลูกนะคะ
 หวังว่าคุณดอนคงแวะเข้ามาอ่านเวบนี้บ้าง
 และนำข่าวดีและรูปของสมาชิกใหม่มาให้เราทุกๆคนได้
 แสดงความยินดีและดูรูป
 ขอขอบคุณคุณตุ้มมากค่ะที่นำข่าวดีมาบอก