ประกาศจับเด็กปั๊มเชลล์THUN ค่ะ

Previous topic - Next topic

อ้อม สาวน้อยเจียงใหม่เจ้า

สวัสดีค่ะป้าพอล พี่ๆเพื่อนๆ หวังว่าทุกคนคงสบายดีนะคะ และอาทิตย์นี้ป้า พี่ๆเพื่อนๆไปเที่ยวงานไทยที่สถานฑูตBernมารึยังคะ สนุกไหมคะ พรุ่งนี้หยุดจากทำงานอ้อมก็ว่าจะพาสามีไปเที่ยวงานไทยกับเค้าเหมือนกัน น่าจะสนุก เอ!!!! แต่ว่าเด็กปั๊มคนหนึ่งที่THUN นี่สิคะ ว่าจะชวนไปด้วยแต่รู้สึกว่าจะหายสาบสูญจากกันไปนานไม่ได้ติดต่อกันนานเลย ถ้าใครเจอเด็กปัมTHUN ที่ว่าช่วยแจ้งสถานีตำรวจให้ด้วยนะคะจะได้รู้ว่าญาติๆกำลังตามหา ขอบคุณค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0569 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

คิคิ

ตามยากหน่อยนะ ทราบข่าวครั้งสุดท้ายว่าเธอกำลังเสียใจมาก ๆ เพราะว่าตกรอบประกวด MISS SWITZERLAN.........ก๊าาาาาาาาาก