- ขอ ให้ หาย เจ็บ ไข้ เร็วๆ นะคะ -

Previous topic - Next topic

ซาลามี

สวัสดีค่ะป้าพอล

ยังไม่ทันได้อ่านรายละเอียดค่ะ เห็นแว่บๆว่าป้าพอลป่วย
 จึงรีบมาเยี่ยมไข้

ต้องรีบไปข้างนอก เดี๋ยวมาคุยต่อนะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

คิดถึงค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0500 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ซาลามี

เห็นว่ารูปนี้น่ารักดี พร้อมช่อดอกไม้สด
 เปลี่ยนเบิร์ดเดย์ เป็น GET WELL SOON นะคะ

ซาลามี

โอ้! แฟนของป้าพอลไม่สบาย....  
 ขอฝากกำลังใจส่งไปให้หายเร็วๆด้วยค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะซาลามี
 ดีใจที่แวะเข้ามาคุยกันอีกและขอขอบใจสำหรับน้ำใจ
 และช่อดอกไม้ที่มอบให้ลุงกับป้า
 ลุงตอนนี้อยู่ในช่วงกายบำบัดและหมอควบคุม
 เกี่ยวกับอาการติดเชื้ออยู่
 สำหรับป้าน่าเบื่อมากที่แผลไม่ยอมหายสักที
 ยังมีหนองอยู่บ้างและคงต้องไปเข้าคอร์สเดิน
 เพราะการเดินผิดปรกติ..

**ปล**
 ต้องขอโทษด้วยที่เข้ามาตอบช้าไปหน่อยเพราะป่วย
 จากการติดเชื้อGrippe..พูดไม่ได้มาหลายวัน

ซาลามี

ป้าพอลและคุณลุงหายไม่สบายหรือยังคะ