News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**เหนื่อย...**

Previous topic - Next topic

ธีระเดย์

หายเร็วๆ นะครับ ทั้งป้า และลุง

Tony

แวะมา อวยพรป้าให้หายไวๆๆๆ จูจุ๊บๆๆๆๆๆ

Jin

Sawadee kha khun  Pa Pall

Ich wünsche Ihnen beide gute Besserung.

อ้อม สาวเชียงใหม่เจ้า

สวัสดีค่ะป้าพอล นาน..นนนนนนนมากแล้วที่อ้อมไม่ได้เข้ามาแวะเยี่ยมเพื่อนๆพี่ๆที่บ้านนี้ พอแต่งงานอ้อมก็ได้งานทำทันทีเลยที่ Interlaken ค่ะ อยู่ร้านขายนาฬิกาค่ะ  แล้วอ้อมก็เพิ่งกลับไปแต่งงานแบบชาวพุทธเราที่เมืองไทยเพิ่งกลับมาได้หนึ่งเดือนนี่เองเองค่ะ หลังจากแต่งงานและอยู่ที่สวิสมาเกือบจะสองปี ชีวิตตอนนี้ก็ดีขึ้นตามลำดับ สามีก็ยังน่ารักเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง แต่อาการคิดถึงบ้านไม่เคยน้อยลงไปเลย ยังอยู่อย่างนั้นเหมือนเดิม .. อ้อมพยายามหาโอกาสเข้ามาอ่านเวปป้าพอลและวันนี้อ้อมก็ได้เห็นข้อความที่ป้าพอลเขียนไว้ ก็เลยอยากจะขอเป็นกำลังใจน้อยๆอีกคนหนึ่งให้ป้าพอลมีกำลังที่จะสู้กับปัญหาต่างๆไม่ว่าความเครียดหรือโรคภัยความเจ็บป่วย ..ขอพระคุณของพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองดูแลรักษาป้าพอลและครอบครัวให้มีความสุขนะคะ ...แล้วอ้อมจะพยายามแวะมาเยี่ยมบ่อยๆค่ะ ...

pall

สวัสดีจ๊ะธีระเดย์  
 สวัสดีจ๊ะโต้ง
 สวัสดีจ๊ะอ้อม
 สวัสดีค่ะคุณJin
 ขอบคุณมากค่ะสำหรับความเป็นห่วง
 ช่วงนี้สุขภาพจิตดีขึ้นมากและสุขภาพดีขึ้นมาก
 ลุงทำกายบำบัดแขนเริ่มยกขึ้นได้มากแล้วและหวังว่าอาทิตย์หน้า
 สามารถขับรถได้แล้ว
 สำหรับเท้าป้าที่ผ่าตัดยังมีอาการเจ็บเหมือนเดิม
 คิดว่าตอ้งรออีก2หรือ3เดือนจึงจะผ่าเอาน๊อตออก
 เมื่อวานไปเที่ยวThunมายอมรับว่าแย่สุดๆเพราะปวดจากรอยแผล
 ที่ผ่าตัด  
 อย่างไรก็ตามขอขอบคุณสำหรับความเป็นห่วงค่ะ

Jim

Dear Pa Pall
 I`ve been try to enjoy my life like u ( go out with Khun Lung) but I cann`t. I`m jealous on u.  

Have a nice easter na ka
 Jim