News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**ขอลา......**

Previous topic - Next topic

pall

**สวัสดีค่ะทุกๆคน**
 มาบอกข่าวว่าป้าคงจะไม่ได้เข้ามาที่เวบนี้อีกระยะหนึ่ง
 ซึ่งไม่รู้ว่านานแค่ไหน
 เพราะมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ...ทั้งลุงและป้า
 หลังจากป้าผ่าตัดเท้าได้ไม่นาน...
 และจะเริ่มดึงไหมออกวันพุธ
 ยอมรับว่ายังไม่สามารถเดินไปไหนมาไหนไกลๆ
 หลังจากนั้นลุงก็ต้องผ่าตัดไหล่ที่โดนรถชน
 กำหนดการผ่าตัดจะเริ่มอาทิตย์หน้า
 ซึ่งจะพักอยู่ที่โรงพยาบาลร่วม1อาทิตย์
 หลังจากนั้นก็ไปพักฟื้นที่หมอจัดให้ใช้เวลาประมาณ2อาทิตย์
 ช่วงนี้ยอมรับว่ายุ่งมากเกี่ยวกับการไปหาหมอ
 และการเดินเรื่องต่างๆ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0477 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

**ภาพที่ถ่ายบนรถไฟ.สาย..Ghan..ระหว่างDarwin - Adelaide**
ป้าขอขอบคุณทุกๆคนที่ให้กำลังใจและเข้ามาช่วยเหลือตอบคำถามต่างๆ  
ขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ

คิม

อ้าว....
 งั้นขอให้ป้ากับลุงรักษาตัวให้หายให้ดีนะครับ ...

ดาว

หายดีเร็ว ๆ นะคะ ป้า

ศักดา

ขอให้คุณป้าและคุณลุง หายเป็นปรกติไวๆ  
 กลับมาเป็นขวัญใจให้ลูกบ้านหลังนี้เหมือนเดิมนะครับ  

jeab

ว้า..เพิ่งจะเข้ามาเป็นสมาชิก ป้าก็ไปซะแล้ว..ชาว pallswiss คงคิดถึงคุณป้าน่าดูเลย  ขอให้ป้ากลับมาไวไวนะค่ะ..และก็หายเร็วเร็วด้วยเถิด..

เกตุ

ได้ข่าวป้าจากพี่นิดอยู่เหมือนกัน แต่คิดว่าแค่เท้าเคล็ด เพิ่งเข้ามาตามข่าว ป้าอึดมากๆเลย ขอให้ป้าและลุงหายเร็วๆนะคะ ฝากคิดถึงฝ่านด้วยจะมาเที่ยซูริคอีกป่าวฮี่ๆ  

หมูน้อยฯ

ขอให้คุณป้า และ คุณลุง หายเร็วๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

กบ

ขอให้คุณป้าและคุณลุง  
 หายเจ็บและมีอาการดีขึ้นน่ะค่ะ
 และพักผ่อนให้มีความสุขน่ะค่ะ

Ava

Dear Paa Pall

I hope Paa Pall can handle everything and hope Uncle feel better soon na ka.

Take care ka
 Ava