**เปิดห้องเรียน..(สอนภาษาเยอรมัน)..**

Previous topic - Next topic

pall

เปิดห้องใหม่เรียบร้อยแล้วนะคะ
 ถ้าใครสนใจแวะเข้าไปศึกษาอ่านได้
 ตอ้งขอขอบคุณคุณศักดาอย่างมากเลยนะคะ
 ที่เสียสละเข้ามาสอนโดยเฉพาะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0407 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ต้องขอโทษคุณศักดาด้วยนะคะ
 ที่นำCopy..มาลงในห้องโดยเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย
 ให้อ่านง่ายขึ้น..โดยไม่ได้ขออนุญาตก่อน
 แต่เนื้อหาเหมือนเดิมทุกอย่างค่ะ
 ตอ้งขอโทษมาณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ศักดา

สวัสดีครับ คุณป้าPall
 ไปเป็นไรครับ ด้วยความยินดี แต่คุณป้าจะเห็นความสมครวนะครับ  

หวังว่าคงจะมีคนสนใจอ่านเยอะๆ...

ศักดา

เปิดดูห้อง สอนภาษาเยอรมัน ที่คุณป้าPall จัดให้ ทำได้ดีมากเลยครับอ่านง่ายดี คุณป้านี่แ่ก่งจริงๆเลยนะครับ  
 เหมาะกับงานบรรณาธิการอวุโส มากครับ

หวังว่า คงจะมีผู้รู้ท่านอื่นๆ มาช่วย สอนเพิ่มนะครัีบ เพื่อที่จะได้แนะนำแลกเปลี่ยนความรู้กัน  

สำหรับผมแล้วยินช่วยเต็มที่ตามความสามารถไม่หนีไปไหนแน่นอน  

แล้่วบทต่อๆไป ผมจะพยายาม แยกเป็นบทๆ ให้อ่านง่ายกว่าเดิมครับ  
 แต่ถ้าคุณป้าเห็นสมครวจะแก้ใขอย่างไร ไม่ต้องเกรงใจนะครับ แก้ใขได้เลยนะครับ ดีออกครับ ที่สำคัญผมจะได้ นำไปปรับปรุงพัฒนาตัวเองขึ้นไปอีกให้เหมาะ กับผู้อ่าน ต่อไป

ขอบคุณมากครับ

pall

ขอบคุณมากค่ะคุณศักดาที่เข้าใจ
 ช่วงหลังไม่ได้แก้ไขอะไรเลย...ยอมรับว่าต้องรีบทำ
 และรีบนำข้อมูลการสอนภาษาของคุณ
 เข้าห้องเรียนสอนภาษา
 เนื่องจากไม่ช้าป้าคงจะไม่ได้เข้ามาจับคอมแล้ว
 ยอมรับค่ะว่าปวดหัวและปวดตามากช่วงนี้
 เนื่องจากเข้ามานั่งหน้าจอนานไป
 ต้องขอบคุณอีกครั้งค่ะ