News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**ขอลาพักชั่วคราว....**

Previous topic - Next topic

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณ Pall คิดถึงมากๆค่ะ  เข้ามาช้าไปหน่อยคุณเกือบจะกลับเข้าบ้านแล้ว  อย่าพักร้อนนานนักนะคะ  เดี๋ยวปีนี้เงินเดือนจะไม่ขึ้น โบนัสก็ไม่ได้ 5555

สวัสดีค่ะยาหยี  ฝากหอมน้องเควินกับสาวน้อยดัวยค่ะ  เมื่อไหร่บ้านยาหนีจะเสร็จเรียบร้อยพร้อมที่จะย้ายเข้าคะ  ท่าทางน่าอยู่มาก จะหาคนตัดหญ้าที่มีความชำนาญหรือเปล่าคะ  ป้าจะรีบไปสมัคร 5555

สวัสดึค่ะเทียนหอม  แพคของพร้อมจะกลับแล้วหรือยัง?  ตอนนี้อางานล้นมือจริงๆทั้งที่ทำงานและที่บ้าน  แจ๋วอยากจะไปสมัครหาเจ้านายใหม่ที่ใจดีไม่สั่งงานล้นมือและช่วยแจ๋วทำงานดัวย