เพื่อนๆ คนไหนเคยไปเรียนคอร์สที่มิโกร บ้าง ดีหรือเปล่า

Previous topic - Next topic

ขอบคุณค่ะ

มีเพื่อนท่านไหน เคยไปเรียนคอร์สสั้นๆ ที่มิโกรบ้างค่ะ ดีหรือเปล่า ใช้ในการสมัครได้ดีหรือไม่

ที่ดิฉันสนใจ ก็บัญชีค่ะ แต่ไม่รู้ว่า จะยากหรือเปล่า เพราะจบปริญญาตรีบริหารการตลาดมา (โดยพื้นฐานแล้วปริญญาตรี ก็ได้เรียนบัญชีขั้นสูงมากแล้วด้วย แต่ป้ายปีทางมหาลัยก็จะเน้นการบริหาร การตลาดเยอะ) ก็เลยไม่ทราบว่าเราจะเรียนได้หรือเปล่า  
 และถ้าเรียนจบมา จะมีภาษีดีขึ้นในการสมัครงานหรือไม่  

ขอบคุณค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0291 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีค่ะคุณขอบคุณค่ะ
 เดี๋ยวรอคนที่มีประสบการณ์และมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้
 เข้ามาช่วบตอบให้คำแนะนำนะคะ
 ขอขอบคุณล่วงหน้าแทนคุณขอบคุณค่ะ