ขอถามเกี่ยวกับ Verb ของ ภาษาฝรั่งเศส หน่อยค่ะ

Previous topic - Next topic

จขกท

เออ ป้าพอลค่ะ มีเว๊ปไหนที่สอนภาษาเยอรมัน โดยคนไทย เหมือนเว๊ปนี้บ้างค่ะ เพราะอยากเรียนภาษาเยอรมันมากเลย แต่อยากเริ่มต้นด้วยการอ่านจากเว๊ปคนไทยก่อนเป็นการปูเบสิคให้เข้าใจก่อนค่ะ

ขอบคุณป้าพอลมากๆค่ะ

หนุ่มคับ

สวัสดีคับอยู่ดีดีผมก็บังเอินมาเจอเวปนี้อ่ะคับซึ่งผมสนใจฝรั่งเศษคับผมเรียนฝรั่งเศษคับเพิ่งเรียนตอนปีหนึ่งในตอนนี้คับมาได้แค่เดือนเดียวเองและผมยังไม่ได้อะไรเรยคับเพราะผมไม่มีพื้นฐานมาก่อนอาจานเขาสอนรวบรัดมีแต่แบบฝึกหัดคับผมไม่รู็เรื่องเรยช่วยทีคับ แอดมาออนเมล์หรือจาส่งเมล์มาคุยมาสอนผมบ้างก้ดีน่ะคับใครก้ได้ตอนนี้ผมขอร้องล่ะ ที่ nhomugushko@hotmail.com