News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ใครอยู่Tessinบ้างช่วยทีคะ

Previous topic - Next topic

ชีพจรลงเท้า

จะไป Tessinช่วงวันหยุดนี้คะ ไปกันหลายคนเลยอยากจะปาร์ตี้
 กันนิดหน่อย มีใครพอจะทราบบ้างว่าที่เที่ยวกลางคืนทางใต้
 ตรงไหนน่าไปคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0280 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีค่ะคุณชีพจรลงเท้า    
 ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะและขอให้อากาศดีฝนไม่ตก...
 ทางใต้สวยมากมีที่เที่ยวหลายแห่ง..อาหารก็อร่อย
 มีคนที่อยู่ทางใต้เช่นคุณบอมย์
 หรือคนเคยไปเที่ยวมาแล้วมาช่วยเล่า
 หรือให้คำตอบตามที่คุณถามมา
 ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ

ตุ้ม

เคยซื้อตั๋วทัวร์ของรถไฟและได้รับคูปองผ่านประตูเข้าไปฟังเพลงและเต้นรำฟรีมาพร้อมกับตั๋วรถไฟกับโรงแรม  ถ้าคุณพักที่โรงแรมก็จะมีหนังสือในโรงแรมแนะนำที่เที่ยวและร้านอาหารหรือไม่ก็ไปติดต่อสอบถามที่ Tourist Office ดูนะคะ  หรือไม่ก็ถามที่โรงแรมที่คุณพักก็ได้  ทางโรงแรมส่วนมากจะมีความรู้ในเรื่องนี้ค่ะ

บอมย์

สวัสดีค่ะ บอมย์อยู่ทางใต้เมืองลูกาโนค่ะ ที่เที่ยวกลางคืน อันนี้ขอบอกว่าไม่ทราบจริงๆๆ แต่ที่เที่ยวกลางวันพอบอกได้ค่ะ ช่วงนี้อากาศดี ร้อนพอควร ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ