-ขอบคุณพรหล้าและเพื่อนๆ ป้าพอล ด้วยละกัน

Previous topic - Next topic

โคง่น

ขอบคุณคุณพรหล้ามากนะคะที่หาวิธีใหม่มา บอกกัน มันซังกะบ๊วยจริงๆ เลย ไมค์เราเนี่ยเสียเงินซื้อเปล่าๆ แต่แปลกนะที่ใช้กับ สกายได้ ต้องบอกให้แม่ไปหาร้านที่เขาให้โหลดสกายใช้ แล้ว เป็นวิธีสุดท้ายที่จะได้ไม่เสียตังค์เยอะ เวลาคุยกัน ไม่รู้ว่าต้องอธิบายนานเท่าไร กว่า แม่เราจะเข้าใจเนี่ย  แม่ไม่ใช่คน โมเดริน ด้วย.....ขอบคุณ พรหล้าด้วยละกันนะค่ะ....ตอนนี้ก็ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาทักทายเวบซักเท่าไร เพราะต้องทำการบ้านเยอะ และก็ต้องดูแลพ่อสามีด้วกับแม่เขาด้วย ออดๆแอดๆนะคะ...เอาไว้ ถ้าวันไหนมีเวลาอยู่กับคอมจะเข้าคุยด้วยนะค่ะ เดี๋ยวจะเอาปัญหามาฝากถามอีก ก็เรื่องคอมนะค่ะ แต่ก็ไม่ใช่ตอนี้เพราะว่าตั้งไปก็ไม่ได้มีเวลาเข้ามาอ่าน เด๊ยวจะหามามาตั้งกะทู้แล้ว ไม่มีฟีดแบค กลับมาเลย เอาไว้ ถ้าเรามีเวลาจะเข้ามาทักทายใหม่นะค่ะ หวังว่าคุณพรหล้า ป้าพอล คงสบายดีนะคะ ขอบคุณทุกคำตอบด้วยค่ะ.......

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0246 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

พรหล้า

จ้า.................................
 สบายดีมั้ง.......5555+++
 พรุ่งนี้แล้วววว เราก็จะต้องไปเสียที