<<<อย่าลืมเปลี่ยนเวลาใหม่...Sommerzeit..>>>

Previous topic - Next topic

pall

วันที่26มีนาคม-29 ตุลาคม06
 ได้เริ่มการปรับเวลาใหม่...เวลาจะไวกว่าเดิมไป1ชั่วโมง

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0201 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

**ยกตัวอย่าง**
 เวลาเก่าของวันที่25มีนาคม06..เวลา...13.00น

**เวลาที่ปรับใหม่Sommerzeit...**
 วันที่26มีนาคม06...เวลาจะปรับใหม่เป็น..14.00น.

ถ้าใครยังไม่ได้เปลี่ยนเวลาใหม่ควรจัดการเปลี่ยนให้เรียบร้อย
 ไม่เช่นนั้นจะมีปัญหาเกี่ยวกับเวลาที่ไม่ตรงกับคนอื่นๆ

เกตุ

โฮฮฮฮฮ สายไปแร่ะค่ะป้าพอล วันนี้เกตุทำเรื่องหน้าแตกหมอไม่ต้องเย็บ เซ็งหลายๆ

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณ Pall และเกตุ  ขอบคุณมากๆค่ะ  เพราะเป็นสาวโสดมาตลอดทั้งอาทิตย์เลยไม่คนคอยเตือนว่าต้องเลื่อนเวลา  เกือบจะได้ไปทำงานสายซะแล้ว  มีนัดตอน 9 โมงเช้าซะดัวย  ได้เลื่อนเปลี่ยนเวลาของนาฬิกาหมดทั้งบ้านแล้วเหลือแต่นาฬิกาข้อมือตัวเองเปลี่ยนไม่เป็น  ต้องรอให้พระเอกมาช่วยนางเอก  

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

สวัสดีค่ะ ป้าเพลา ป้าตุ้ม ป้าทั้งสองสบายดีนะค่ะ นิดมั่วแต่ยุ่งดูแลน้องดาว ไม่สบายเป็นไข้หวัดใหญ่ธรรมดา พาไปตรวจเช็คอย่างละเอียดเป็นที่เรียบร้อยคุณยายทั้งสองไม่ต้องห่วงนะค่ะ  น้องเดือนกำลังตามมาติดๆเริ่มตัวลุมๆ ไอก๊อกแก๊ก หวังว่าคนโตจะไม่เป็นตามน้องๆ ไม่งั้นแม่หมูอ่วม เพราะคนโต เป็นหอบด้วย ถ้าไม่สบายมางานช้าง ไม่ใช่งานหมูแน่ๆ   แต่ก็ไม่ได้ลืมเรื่องเปลี่ยนเวลา เพราะเป็นคนค่อนข้างระวังเรื่องเวลานัดหมาย

เทียนหอม

สวัสดีค่ะ ป้าพอล อาตุ้ม คุณนิด เกตุ
 ที่นี่เปลี่ยนเวลาอาทิตย์หน้าค่ะ ดีใจๆ  
 อากาศจะอุ่นแล้ว ผิวจะได้สัมผัสแสงแดดแล้นนนน

แอบขำอาตุ้ม เป็นโสดมาทั้งอาทิตย์ อิอิ

เกตุ

น้องดาวคนไหนม่ะรู้ รู้แต่ว่าน้องแฝด ขอให้หายเร็วๆนะพี่นิด