News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

เอารูปมาแปะให้ดูค่ะ...

Previous topic - Next topic

บูรพา

เดินกันจนหิวเลย เลยจอดกินอาหารที่ห้องอาหารในโรงแรมที่ทอปซูริคนั่นแหละ..
 อารหารอร่อยมากเลยค่ะ กินกันจนจานไม่ต้องล้างเลย อิอิ

บูรพา

อาหารที่บูรพาสั่ง...ยังติดใจอยู่เลย อยากไปกินอีก

บูรพา

อันนี้เพื่อนสั่ง...

บูรพา

จานนี้ของออสการ์...

บูรพา

หนุ่มน้อยกินแล้วยังไม่พอยังร้องจะเอาขนมปัง...ที่เหลืออยู่ในตะกร้า
 ถือไปกินตามทางด้วย แล้วก็บอกว่าอย่ามายุ่งกัขนมปังชั้นนะ ชั้นไม่
 ให้ใครทั้งนั้นแหละ...

บูรพา

ยังมีอีกนิดหน่อยค่ะ แต่ยังไม่ได้ย่อเลย แล้วจะเข้ามาแปะให้ดูอีก
 พรุ่งนี้ต้องขอตัวไปนอนก่อนจะตีสี่แล้ว....
 ราตรีสวัสดิ์ทุกๆคนค่ะ..

เกตุ

โอ้วววพี่ดานึกว่าได้ไม่ได้ไปซะอีกง่ะ ตอนเกตุไปนะคนเยอะมากไม่มีที่นั่งกินข้าวเลยในโรงแรมนั่นน่ะ เลยลงมาข้างล่างออสการ์ไม่กรี๊ดสนามเด็กเล่นข้างล่างเหรอพี่ ยัยแก้มน่ะเข้าไปไม่ยอมกลับออกมาต้องไปลากขึ้นรถไฟ เสียดายไม่ได้ไปด้วย มาเซฟรูปนางเอกก๊ากกกกกกกกกก

บัวขาว

ไว้ลูกคนเล็กโตอีกหน่อยก่อนเถอะ....ไปเที่ยวกับเขามั่ง ... แต่เดือนจริง จริง  มิ.ย. นี่ก็มีโปรแกรม ..แงม แงม กับเขาแล้วหละค่ะ อิ อิ อาหารน่ากินจังเลยค่ะ....

เทียนหอม

มาแปะรูปอีกน๊าคะ คุณบูรพา

นี่ๆ เกตุๆๆ เมื่อวานนะ เข้าบล็อคคุณเจนนี่โดยบังเอิญ ตามลิงค์ไปจากพันทิพ เห็นรูปเกตุกะแก้มใสด้วย ตอนแรกนึกว่า เกตุเป็นเจ้าของบล็อคซะอีก โอว้ โลกมันกลมมากๆนะเนี่ย เดินไปเดินมา ก็เจอกันได้  

เกตุ

บัวขาวจะไปไหนอ่ะ ลูกคนเล็กกี่เดือนแย้ว เอามาเบิ่งมั้งดิ๊

อ่ะงี้ต้องเรียกคลิกไปคลิกมาดิ๊เทียนหอม เดินม่ะด้ายแย้ว เพราะนั่งคลิกอย่างเดียว

น้ำท่วมปาก

ทุกรุ่นน่ารักมากเลยค่ะ