ที่แท้ก็คนเคยรู้จัก คนเคยคุย

Previous topic - Next topic

พี่แหม่ม

สุขสันต์วันเกิด คารีน่า ดวัยจ้า โตเร็วๆนะ จะได้มาคุมแม่คิตืคื

พี่แหม่ม

เกตุ เสียดายจังพี่อยากอยู่นานๆ ยังคิดถึงอยู่เลย ไปอิกไปอยู่ เกตุสุดาโฮเทล ดีกว่า นอนคุยกันเลยคิกๆๆๆๆ

พี่แหม่ม

เกตุ 5555555  คนเสื้อสีส้มอะ ไม่ยอมเก็บพุง เลยนะ 5555555555

ตุ้ม

สุขสันต์วันเกิดหนูน้อยคารีน่าแก้มใสค่ะ โตไว เซียนน้อยๆเอาแค่หนึ่งในสิบของแม่วัยสะรุ่นก็พอแล๊ว  ฝากเกตุหอมแก้มให้หนูแก้มใสแทนป้าหน่อยนะ

เกตุ

ขอบคุณค่ะพี่แหม่ม ป้าตุ้มเดี๋ยวจะหอมให้เยอะๆเลยค่ะฮี่ๆ แต่เกตุว่าลูกมันจะหนักกว่าแม่อีกนะคะป้าตุ้ม