News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<<อยากอวด...>>>

Previous topic - Next topic

pall

เห็นโต๊ะทำงานของนิดแล้วต้องร้องอะจ๊ากกกกก
 เห็นแล้วอายโต๊ะตัวเองจริงๆ
 โต๊ะแบบนิดเป็นการแสดงถึงคนจริงจังทำงานหนักมาก
 มีทั้งรอยฟันแทะแอปเปิล..แบบไม่มีเวลาแม้กระทั่งกินของว่าง
 เรียกลุงมาดูแกบอกว่าอะโหหหหหหหหหหหห

ดิกแปลของป้ายอมชิดซ้ายจ้า

เจนนี่

หวัดดีค่ะ แต่ละบ้านแต่ละมุม แหมน่าไปเยี่ยมเยียนจังเลย อิๆๆๆ
 บ้านนี้เราก็มีมุมส่วนตัวด้วยนะ ขอโบกกกกก
 แต่ว่าตอนนี้ไม่ค่อยได้ใช้ มันเลยกลายเป็นที่ของเจ้านายไปแล้ว ท่านทั้งสองจะจองประจำ ทั้งนอนทั้งแต่งตัว

วันไหนขยันจะเอามาอวดด้วยคนนะคะ หุๆๆๆ

ตุ้ม

สวัสดีทุกๆคนค่ะ  อิ อิ ได้เห็นรูปของโต๊ะและห้องทำงานและห้องสมุดของบรรณาธิการและผู้ช่วยแล้ว  ทึ่งมากๆค่ะมีพร้อมสรรพหมดทุกอย่างจริงๆ  

pall

สวัสดีจ๊ะเจนนี่
 เอาเจ้านายมาอวดบ้าง

สวัสดีจ๊ะเกตุ
 น้องแคมตัวนี้เวบมาสเตอร์บริจาคให้นานแล้ว
 อายุ5หรือ6ปีนี่แหละป้าทำ*ตัวหน้าที่ครอบหล่นขี้เกียจมุดหา
 ยังไมได้ถ่ายวิทยุรุ่นโก๋แก่มาให้ดูเลยรอก่อนนะ

สวัสดีค่ะคุณตุ้ม
 อายมากเลยค่ะที่โต๊ะบรรณาธิการเรี่ยมมาก
 ผิดกับโต๊ะผู้ชาวยบก.จริงๆ
 เห็นไหมคะว่าบก...กินแรงงานผู้ช่วยแค่ไหน
 โบนัสก็ไม่ให้.เงินเดือนก็ไม่ยอมจ่าย

เทียนหอม

สวัสดีค่ะ ป้าพอล อาตุ้ม คุณนิด เกตุ คุณเจนนี่
 ป้าพอลมีจั่วด้วยง่า อิอิ แอบขำๆ ป้าพอลมีเว็บแคมโด้ย บุกไปคราวก่อนมิยักจะเห็นค่ะ  

อาตุ้ม ต้อนรับกลับสวิสค่ะ อากาศที่เจนีวายังหนาวอยู่มากเลยนะคะ ที่นี่เริ่มอุ่นขึ้นแย้วค่ะ อาตุ้มทำอะไรที่เมืองไทยบ้างค๊า

คุณนิด ลูกหมูสามตัวโตแล้วนะคะ อยากเห็นจังๆ

เกตุ เอากระเพาะปลามาฝากจ้า งุงิๆ อย่าถามสูตรนะ เพราะเพื่อนเราเป็นคนทำให้กิน  

เกตุ

ก๊ากกกกกกกก คือกันเลยอ่ะเทียนหอม ได้กินกระเพาะปลาบ่อย
 เหมือนกัน แต่ชาวบ้านเขาทำให้กินอีกที อย่าถามว่าทำงัยทำไม่เป็น

อ๊าวป้าตุ้มไปเมืองไทยมารึ ทำไมไม่หอบแสงแดดมาฝากเกตุมั้งค๊า  
 เอาลิงขบมาฝากอีกรอบค่ะ ลิงจริงๆนะขอโบก

พี่นิดจัดบ้านใหม่รึนี้ อยากจัดใหม่เหมือนกัน อยากโละโต๊ะคอมฯ  
 อยากได้อันใหม่ แต่ยังไม่มีปัญญาซื้อใหม่เลยฮ่าๆ

เกตุ