ไปเป็นเด็กดอย ที่อ่างขาง มาล่ะค่ะ

Previous topic - Next topic

เกตุ

นั่งดูแล้ว ทำไมเรากดถ่ายเป็นอย่างเดียว เฮ้อ

เอ๋ (projects)

ขอบคุณค่ะพี่นิด  สงสัยจาลืมหนูไปแย้ว เราเคยแชทกันน๊านนานแล้วอ่ะพี่จ๋า ขอบคุณที่แวะเข้ามาติชมค่า ตอนนี้กะลังหัดถ่ายรูปอยู่ค่ะ เพื่อนๆ ในกลุ่มหนูถ่ายรูปสวยกว่าหนูสามสิบเท่าอ่ะ แงๆๆๆ

คุณเทียนหอมคะ สวัสดีจากเมืองไทยค่ะ ปีนี้เอ๋เที่ยวบ่อยมากๆ ตั้งแต่ปีใหม่เป็นต้นมา และทำท่าว่าจะเป็นอย่างงี้ทุกเดือน คงจะได้มีรูปเอามาอวดอีกอ่ะ ไม่รู้เว็บมาสเตอร์จะบ่นอ๊ะป่าว เดี๋ยวบอร์ดเค้าล่ม อิๆๆ

คุณบัวขาวคะ อยากบอกว่าบรรยากาศดีมากๆ เกือบทำให้ตกหลุมรักคนง่ายๆ ซะแล้วจิ อิๆ

คุณเกตุ เอ๋ไปกะเพื่อนที่เค้าถ่ายรูปโดยเฉพาะเลยค่ะ เลยได้มุมมองและคำแนะนำจากเพื่อนๆ พี่ๆ ซะมากกว่า เพราะแต่ละคนนี่อย่างโปรฯ เลย ถ้าเกตุเห็นรูปเค้าจะบอกว่าของเอ๋อ่ะ เด็กๆ ฮือๆๆ