กลัวสอบใบขับขี่ไม่ผ่านจัง

Previous topic - Next topic

chaba

มีพี่ๆๆเพื่อนๆๆ คนไหนเคยสอบใบขับขี่ที่ ซูริคบางค่ะ ใกล้สอบแล้วกลัวมากค่ะ :( :(

chaba

สอบผ่านแล้วค่ะ.....ไม่มีใครมาตอบเลยอิอิ

lamul

หวัดดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ช่วยแนะนำข้อสอบหน่อยได้ไหมคะ เพราะตอนนี้ก็พยายามเรียนข้อสอบอยู่เหมือนกันแต่ก็ยังไม่พร้อมไปสอบซะที  ถ้าว่างแนะนำเกี่ยวกับข้อสอบและขั้นตอนต่อไปการติดต่อจะไปสอบ และเรียนขับต่อด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ มุก

chaba

คือ ของเราสอบปฏิบัตินะค่ะ โชดดีที่ได้ครูสอบใจดี ขับแค่30นาที ไปถนนหลวง และไปแถวๆๆบ้านเรา ไม่ได้ขับเข้าไปในซูริค ดีใจสุดๆๆค่ะ เพราะตอนสอบๆตอน เที่ยง รถและคน แยอะมากค่ะ