วีซ่าท่องเที่ยว

Previous topic - Next topic

dittaya

สวัสีค่ะ ชื่อ dittaya ค่ะ พอดีมีเรื่องรบกวนกูรูผู้รอบรู้เรื่องการขอวีซ่าประเภทท่องเที่ยวหน่อยค่ะ ค่าใช้จ่ายทุกอย่างที่จะไปสวิสdittayaเป็นคนจ่ายเองทั้งหมดค่ะ และการขอวีซ่าท่องเที่ยวนี้สามารถขอก่อนล่วงหน้าการเดินทางกี่เดือนคะ รบกวนกูรูผู้รอบรู้ไขข้อสงสัยให้ด้วยนะคะ จักเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
ปล.dittayaเป็นครั้งแรกที่แปลนจะไปEUROPEค่ะ และคิดว่าจะไปปลายเดือนกรกฎาคม(28july2012)และกลับ2september2012ค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
Dittaya