คิวขอวีซ่าค่ะ

Previous topic - Next topic

4854006204

คืออยากทราบว่าคิวขอวีซ่าตอนนี้ยาวไหมคะ คิดว่าประมาณช่วงกลางๆหรือปลายๆเดือนหน้าจะโทรไปนัด เลยอยากทราบว่าจะต้องรอนานไหมคะ มีใครโทรจองแล้วบ้างคะ แนะนำหน่อยนะคะ

july9

ถ้าอยากทราบก็โทรไปถามเลยค่ะ จะได้ประมาณการณ์ถูก เพราะบางช่วงคิดยาวเกือบสองเดือนก็มีนะคะ ถ้าคิวช่วงที่ต้องการมันเต็ม ก็ให้โทรไปถามทุกวันเลยค่ะว่ามีใครเลื่อนไหม ก็อาจจะโชคดีได้คิวเร็วจี๋ อิอิ เพราะทำมาแว้ว

Sweetchardonnay

วันนี้เราเพิ่งเข้าไปขอวีซ่าเยี่ยมเยียนมา คนไม่ค่อยเยอะเท่าไรนะค่ะ ตอนที่เราโทรมานัดเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วก็ว่างอยู่เยอะนะค่ะ

4854006204