News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

โทรกลับเมืองไทย

Previous topic - Next topic

เกตุ

สีสันกระทู้เน่อะๆๆ

เกตุ

ไปนอนแล้วค๊า บาย บาย

พิม

เรียนคุณ
 หากต้องการจริง ฝากเมลไว้นะคะ จะติดต่อไป เพราะไม่ได้ทำเป็นการค้าค่ะ  เคยให้แม่น้องซันเค้าใช้แล้ว 1 ใบ เค้าก็ว่าพอใจแล้วและยืนยันว่าได้นาทีตามนั้น

คารุสุ

งั้นคุณพิมช่วยบอกรายละเอียดด้ว้ยนะค่ะ sujirsmile@yahoo.com ขอบคุณค่ะ

แม่น้องซัน

ค่ะ ได้ลองใช้การ์ดโทรฯของพี่พิมแล้ว บอกได้ว่าโอเคค่ะ  

แม่น้องซัน

สวัสดีจ้ะเกตุ  น้องแก้ม น่ารักจังเลย ขอรูปแบบเห็นหน้าเต็มๆชัด ดูหน่อยจ้า

พิม

สวัสดีค่ะ คารุสุ ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เมลข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องบัตรโทรศัพท์ คือพิมใช้ของ MyTel ซึ่งเหมาะกับพิมเพราะโทร.กลับเมืองไทยบ่อยมาก คารุสุต้องติดต่อกับทางบริษัท MyTel GmbH เบอร์โทร.0848 848 890 หรือ Mail info@mytel.ch หรือ www.mytel.ch เขาจะส่งใบเหมือนใบเสร็จมาให้เราเป็นใบละ 100 ฟรัง แล้วนำใบเสร็จไปเสียที่ไปรษณีย์ หลังจากนั้นก็จะใช้ได้ โดยการกด 10868 ตามด้วยรหัสประเทศและเบอร์โทร. เขาจะคิดนาทีละ 8

พิม

ต่อค่ะ 8 รับเบิ้ลต่อนาที ไม่จำกัดเวลา เสียงชัดแจ๋วค่ะ ทั้งมือถือและโทรศัพท์บ้าน และต่างจังหวัดค่ะ ทราบแต่ว่าเราจะเสีย 100 ฟรังต่อครั้ง ก็จะใช้ให้ได้นานที่สุด โอเค บอกแล้วค่ะ สำหรับสิ่งที่ตัวเองพอจะรู้หวังว่าคารุสุ จะเข้ามาอ่านอีกรอบนะคะ

คารุสุ

รับทราบค่ะคุณพิมพ์ ขอบคุณค่ะ