News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

หาเพื่อน

Previous topic - Next topic

angii

ตอนนี้ใครเรียนอยู่สวิตบ้างค่ะ อายุ18 ขึ้นไปค่ะ แล้วพักอยู่แถวเมือง zurich

คือตอนนี้ยังไม่มีเพื่อนเลย อยู่บ้านเหงาๆ เลยอยากหาเพื่อนไปเที่ยวค่ะ

keerana

หวัดดีจ้า พี่ชื่ออ้อมนะจ๊ะ ลองแอดเฟสบุ๊คของพี่สิค่ะ kiratikarnaon@yahoo.com มีเพื่อนหลายคนนะค่ะที่อยู่ซูริค อ้อ วันเสาร์ที่ยี่สิบเจ็ดนี้เราจะจัดปิคนิคกันที่ซูริคค่ะ ลองเข้าไปดูข่าวได้ในกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นของเฟสบุ๊คนะจ๊ะ ส่วนมากเป็นเพื่อนที่อยู่ในซูริคกันจ้า

angii

ขอบคุณค่ะ เหงาๆมากมาย

ยังไงจะลองดูข้อมูลที่บอกมาน่ะค่ะ

nui

หวัดดีค่ะ
เข้ามาร่วมเหงาด้วยคน อยู่มา 2 weeks แล้วเริ่มเหงาแล้วค่ะ