ทำไม...การขอวีซ่าไปต่างประเทศนี้มันยากจังเลยอ่ะ..เริ่มท้อแล้ว

Previous topic - Next topic

Ooh oh Jane

เริ่มจะท้อแล้ววววววว...ตั้งแต่หาเอกสาร  คิวก็ต้องจองล่วงหน้า  รอออ.... กว่าจะไปถึงถึงด่าน ยื่นเอกสารที่ต้องเจอกับเจ้าหน้าที่..... เฮ้อ..ท้อจังเลย

premyuda

สวัสดีค่ะชื่อเปรมนะค่ะ เข้ามาให้กำลังใจค่ะ สู้สู้นะค่ะอย่าท้อค่ะ้เข้มแข็งไว้ค่ะ
ขอให้ผ่านนะค่ะ   ;D ;D ;D

Nitaya987

ทนอีกนิด อย่าเพิ่งท้อนะเจน ขอให้ได้วีซ่าสมใจ จะเป็นกำลังใจให้อีกคนนะ ^^
^_^

prim

คุณเปรมกับคุณนิตยาเป็นกองเชียร์ที่น่ารักตลอดๆ :D :D สู้ๆนะคะ :)

Ooh oh Jane

จร้า....ขอบคุณทุกกำลังใจ..
อยากเป็นสะใภ้สวิสต้องมีความอดทนสูงชิมิคะ..? ;)

Nitaya987

เอ๋ก็เป็นคนนึงที่รอ เข้าใจหัวอกคนรอ เป็นกำลังใจให้ทุกคนให้ได้วีซ่า แล้วพอถึงวันนั้นแล้วเราก็จะหายเหนื่อย สู้ๆ ^^
^_^