สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวค่ะ

Previous topic - Next topic

Mod

สวัสดีค่ะ ป้าพรและสมาชิกpallswiss มดเข้ามาทักทายและขอแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่ค่ะ มดอยู่ที่แฟร์เน่ย์โวลแตร์(ฝรั่งเศส)ติดกับเจนีวา อยู่มาได้สองปีแล้วค่ะ อยากมีเพื่อนคนไทย หากใครว่างๆนัดเจอกันที่เจนีวาก็ได้นะคะ หรือจะแวะมาเที่ยวที่บ้านมดก็ได้ ยินดีต้อนรับนะคะ:D

Nitaya987

สวัสดีค่ะคุณมด ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  :-)
^_^

Mod

ยินดีที่ได้รู้จักคุณนิตยาเช่นกันค่ะ

Nitaya987

เรียกเต็มยศเลย เรียกเอ๋ ก็ได้ค่ะ ^^
คุณมดเล่นเฟชบุ๊คไหมคะ
^_^

mm

สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จัก  อยู่เจนีวาอยากมีเพื่อนคนไทยเหมือนกันคะ งัยว่างๆๆๆนัดเจอกันนะคะ 

Tamjetaime

ชื่อแต๋มนะค่ะ ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเป็นว่าที่สะใภ้ฝรั่งเศสค่ะ กำลังมองเพื่อนที่ใช้ชีวิตอยู่ในฝรั่งเศสเหมือนกันค่ะ

eva01tbb

อยากลองเอาไปใช่บ้างจัง :D

Saranya B.

สวัสดีค่ะป้าพอล และ เพื่อนๆสมาชิกทุกคนนะคะ ปุ้มเป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันค่ะ ปุ้มอยู่ที่ Niederbipp kanton bern ค่ะ แอบเข้ามาอ่านในเว็ปป้าพอลบ่อยๆ  แต่เพิ่งจะได้เข่้ามาเป็นลูกหลานเต็มตัวก็วันนี้ล่ะค่ะ   ;D ;D ;D ไงทักทายกันด้วยนะคะ 

ยินดีได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนค่ะ 

ป้าพอลรักษาสุขภาพด้วยนะคะ เพื่อนๆสมาชิกด้วย อากาศเริ่มเย็นแล้วค่ะ 

ปุ้มคะ  :)