ขอแชร์ประสบการณ์แต่งงานและยื่นวีซ่าติดตามสามี

Previous topic - Next topic

kookkook

หลังจากที่ได้ยื่ื่นทำวีซ่าได้สามสัปดาห์ คุณสามีก็แจ้งมาว่าเรื่องยังไม่ไปถึงที่Genevaเลย  ทำไมนานจัง แอบเซ็งและกังวลมาก   :-\ :-\

PSBB

Quote from: kookkook on September 17, 2011, 08:09:09 PM
หลังจากที่ได้ยื่ื่นทำวีซ่าได้สามสัปดาห์ คุณสามีก็แจ้งมาว่าเรื่องยังไม่ไปถึงที่Genevaเลย  ทำไมนานจัง แอบเซ็งและกังวลมาก   :-\ :-\

ทำไมนานจังค่ะ เรายื่นเรื่องไปต้นเดือน หลังจากสองอาทิย์ ทางอำเภอก็ติดต่อแฟนเราเข้าไปพบแล้วค่ะ แต่ว่าตนนนี้คันโตนแฟนหยุดหนื่งอาทิตย์ แต่แฟนอยู่ (Vud)ยังไงก็โชคดีนะค่ะ ได้รับข่าวดีเร็วเร็ว