ปวดข้อมืออยากไปหาหมอมาก ทำอย่างไรช่วยตอบด้วยค่ะ

Previous topic - Next topic

ช่วยด้วย

พี่ๆ เขาไปตอบในห้องใช้ชีวิตที่สวิสฯหน่อยซิค่ะ ดิฉันโพสไว้ ห้องนั้นเพราะไม่รู้จะเลือกโพสต์ห้องไหนดี ก็เลยเลือกห้องนั้นทั้ง ๆ ที่รู้ว่าพี่ๆ เพื่อน ๆ เข้าห้องนี้กันมากกว่า
  แต่หัวเรื่องมันเกี่ยวกับการใช้ชีวิตที่สวิสฯเลยต้องไปห้องนั้น  
 อย่างไรแล้วรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ช่วยเข้าไปตอบให้ด้วยนะค่ะ จาก"ปวดมืออยากไปหาหมอ"
 ตอบในห้องใช้ชีวิตที่สวิสนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0027 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

เชิญเข้าไปที่ห้อวใช้ชีวิตในสวิสฯนะคะ

แม่น้องติ๊ดตี่

ป้าพอลจ๋า  หนูก็คิดถึงบอร์ดแบบเดิมที่ไม่แยกห้องนะคะ แบบเปิดครั้งเดียวเห็นทุกกระทู้ง่ะป้า  หนูงงเหมือนกันนะคะ  เพราะแยกไม่ถูกว่าควรจะอยู่ห้องไหน  บางทีลืมเข้าห้องอื่นก็มี...............อันเดิมนะถุกใจมากเพราะเข้าครั้งเดียว เห็นทุกกระทู้นะ หนูแก่แย๊ว แถมผอมแห้งแรงน้อยป้า  วิ่งเข้าวิ่งออกพลอยไม่อยากวิ่งนะจิป้า.........แฮ๊ก ๆ ๆ