News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ที่ไหนมีงานบาร์

Previous topic - Next topic

อยากรบกวนค่ะ

รบกวนถามป้านะค่ะที่สวิสนี่ ที่ไหนมีบาร์ที่ถูกกฎหมายบ้างค่ะ.รบกวนช่วยบอกที่อยู่หรือเบอร์โทร ได้ไหมค่ะ ...ขอบคุณค่ะ คือมีเหตุผลที่อยากรู้นะค่ะรบกวนพี่ๆ ที่อยู่มานานและรู้บอกหน่อยนะค่ะ.....

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0026 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ตุ้ม

เท่าที่ทราบบาร์ที่ถูกกฎหมายมีอยู่ทั่วไปทั้งประเทศโดยเฉพาะในเมืองใหญ่ๆ หาดูในสมุดโทรศัพท์ได้ในหัวข้อ Night Club

เจนนี่

หาใน google ซิค่ะ
 คงมีเยอะแยะเลยล่ะคะ

เจนนี่

ลองหาดูแล้วเจอบางที
 เช็คดูเองนะคะ  

www.thaithaiclub.ch

ส่วนอันนี้เป็นของสมาคมไทยสวิสค่ะ
 ลองเข้าไปหาดูเผื่อเจอรายชื่อบาร์นะคะ
 www.thai-swiss.ch