มีใครเรียนอยู่ university of bern บ้างคะ

Previous topic - Next topic

blue sky

สวัสดีคะอยากรู้จักกับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่เรียนอยู่ university of bern  ค่ะ โดยส่วนตัวมีแพลนที่จะไปเรียนที่นี่อยากขอคำแนะนำค่ะ

SaNzO

ไม่ได้เรียนที่ u of bern แต่กำลังจะไปเรียนที่ EPFL ที่ Lausanne ครับ
ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ

sasi

สวัสดีคะ :)

ไม่ได้เรียน  แต่สามี เคยเรียน :D   และตอนนี้ อิชั้นกับครอบครัว  พักที่ Bern คะ

Aung

วางแผนว่าจะไปต่อโทที่นี้เหมือนกันค่ะ =)

teddyblair

จะไปเรียนเหมือนกันค่ะ  เรียนคณะอะไรค่ะ