รบกวนขอข้อมูลเรื่องการทำงานของคนต่างชาติค่ะ

Previous topic - Next topic

sithai

คือมีเพื่อนเขาเป็นคนเเอลบาเนียน ขอร้องช่วยหาข้อมูลเรื่องการเข้ามาทำงานในยุโรปอย่างถูกกฤหมาย ให้หน่อย เรื่องขั้นตอน และก็สามารถหาข้อมูลได้จากไหนบ้างรบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่มีความรู้หรือความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้ กรุณาแสดงความคิดเห็นหรือให้ข้อมูลหน่อยนะคะ เพราะคงเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยค่ะ คือประเทศอะไรก็ได้ในยุโรป เขาบอกมาว่างานอะไรก็ได้ เขาเป็นผู้ชายค่ะ ทำความสะอาดจนถึงช่างไฟที่เขาเรียนมา ก็ทำได้อย่างไร ช่วยแนะนำให้ข้อมูลด้วยนะคะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ  กรุณาส่งอีเมล์ให้เราได้นะคะที่ suttineethaigirl@hotmail.com ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ